Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng nghĩ đánh cả cặp (323) Theo tỉ lệ ngày 2

Bạn ơi hôm nay có lên đánh lại con 32 của cặp 323ko, và đánh tiếp một ngày nữa cả cặp 575
323,và 575 hôm nay nhịp đẹp, cầu thì có cầu con 32,23,575 thì không có cầu bạn ạ, nhưng nhịp đẹp thì mình cứ chơi thôi bạn ạ. 232 lên chơi lô cả cặp ngày hôm nay thôi, 575 lên ghép xiên với 232 thì hợp lý hơn bạn nhé

Chào bác, bác tư vấn em chút là theo lô mn, mt của bác đi tỷ lệ sao ạ, còn mb theo cả đề và 3d thì đi đều các ngày bác nhỉ
Chơi lô mn,mt của mình bạn cứ đi đều tiền nhé bạn chơi cho 3 đài luôn nhé, nếu như vốn mạnh có thể chơi 3càng lô luôn. Cũng có gãy nhưng ít khi gãy toàn bộ lắm. Anh em theo dõi thì cũng biết rồi đó.. Còn miền bắc cũng vậy đi đều điểm cho lô. Nếu như vốn mạnh thì đi thêm dàn đề 65 số hàng ngày hoặc là dàn nuôi nhé, còn về 3đề bạn lên chơi cả 7 càng bạn nhé. 7 càng ít gãy lắm

Chơi lô mn,mt của mình bạn cứ đi đều tiền nhé bạn chơi cho 3 đài luôn nhé, nếu như vốn mạnh có thể chơi 3càng lô luôn. Cũng có gãy nhưng ít khi gãy toàn bộ lắm. Anh em theo dõi thì cũng biết rồi đó.. Còn miền bắc cũng vậy đi đều điểm cho lô. Nếu như vốn mạnh thì đi thêm dàn đề 65 số hàng ngày hoặc là dàn nuôi nhé, còn về 3đề bạn lên chơi cả 7 càng bạn nhé. 7 càng ít gãy lắm
lô mn, mt bạn lên ở đâu vậy ?

lô mn, mt bạn lên ở đâu vậy ?
Bạn bấm vào theo dõi mình, khi đã bấm theo dõi rồi thì tất cả các bài viết hàng ngày của mình sẽ hiện lên ở mục thông báo có hình quả chuông nhé bạn, bạn muốn biết mình đăng gì ấn vào hình ảnh cái chuông đó là sẽ hiện ra bài viết của mình nhé. Còn mình thì hay đăng ở bát chốt tập đoàn xổ số miền bắc bạn nhé.

Mong bạn chia sẻ lại cho mình xin với
Bạn bắt 3 bộ g7 bắt 2 con đuôi chơi 2 ngày tỷ lệ 1-2 hoặc 1-3 tuỳ vốn nhé như mình bắt hôm nay là ngày đầu mai là hết 2 ngày rồi lấy ngày mai bắt tiếp chơi đề đuôi bạn nhé

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.