Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Phân lô khung a nên chô nào nhỉ a
- https://giaimasohoc.com/threads/bat...2n-mien-bac-thang-09-2022.46748/#post-1909308
- https://giaimasohoc.com/threads/bat-chot-bach-thu-lo-khung-2n-mien-nam-thang-09-2022.46747/
++đây là 2đường link, ae nhấn vào là xem được nhé. Anh em ấn vào chữ theo dõi mình, mình viết bài gì đăng lên nó sẽ báo cho anh em biết. Lúc đó anh em nhìn lên cái chuông mà có số anh em ấn vào đó nó sẽ hiển thị lên anh em tìm tên của mình là OK nhé

Chuẩn bài ăn chẵn 6k. Mai lại lẻ x6k. Mong bon bon
Chúc mừng anh em nhé,đề thì nó cứ 2,3 ngày lại ra dàn khác thì anh em chẳng phải lo lắng gì về đề gan,hay đồng quay ảo.... Hết. hôm nay có chốt cho anh em mấy cặp lô và xiên ăn cũng được kha khá. Chúc mừng anh em đã rực rỡ nhé mong mọi chuyện sẽ tốt đẹp như vầy nhé anh em

Hôm nay mình bận rộn quá anh em àh, bây giờ mới ghé anh em chút nè.
++MIỀN BẮC :
- Lô khung của mình là 565
- hôm nay Lô ngày mình kết :71,151
- dàn xiên 2,3 : 171,151,484,474,787
++chúc anh em luôn luôn may mắn và rực rỡ
Chúc mừng anh em nào theo dàn lô, xiên nhé. Rực rỡ cuối tuần này vui vẻ có càphê, thuốc lá, ăn sáng...

4 dàn. Chẵn chẵn 25s, lẻ lẻ 25s, chẵn lẻ 25s, lẻ chăn 25s. Ngày nào cũng ăn 1 trong 4 dàn còn lại 3 dàn xịt. Mình chơi theo pp bạn đã chia sẻ là đánh 100s mỗi ngày, Vậy phương pháp vào tiền nuôi như nào bạn nhỉ
Chào bạn MAYMAN2305 nhé. Như bạn đã nói là 100 số chia ra 4 dàn, chỉ 1 dàn ăn còn 3 dàn xịt. Có tỷ lệ nào cho 3 dàn còn lại không. Thì mình xin giải thích cho bạn nhé. 100số bạn chơi mà ăn được 99k thì khi chơi 100số sẽ không bao giờ có lãi dù đi tỷ lệ nào đi nữa. Mình phải tính là 1dàn ăn sẽ quay về mức đầu tiên còn 3dàn kia sẽ đi theo tỷ lệ mức N2. Thì mình sẽ phải tính toán tỷ lệ của 3 dàn là 75 số nhưng khi cộng luôn cả dàn đã trúng để chơi N2 thì sẽ bị âm, nếu như muốn dương thì phải nhân tỷ lệ lên rất nhiều lần để làm sao N2 trong 3 dàn này ra trừ luôn vốn của dàn đã trúng là phải có lãi và, mức tỷ lệ của N3,N4,N5.N6,N7. Cũng vậy. Khi mà tổng cộng tất cả lại vốn để nuôi sẽ rất lớn .thứ nhất là vậy, thứ 2 là bạn phải nghĩ đến trường hợp nó ra dàn lẻ 1,2 ngày xong nó bệt 1dàn chẵn mà nó ra toàn số chẵn nhỏ quá khung thì với việc này bạn sẽ bị gãy 2dàn với số vốn theo tỷ lệ lớn sẽ rất thê thảm, vì vậy theo mình nghĩ bạn cứ lên chơi 2 dàn chẵn +lẻ đi theo tỷ lệ đã cho thì an toàn hơn. Không phải lo lắng gì hết. Chỉ có trong trường hợp bệt là trường hợp xấu nhất sảy ra thì mình muốn cắt trừ lỗ lãi, thì được thôi bạn ah. Về vấn đề cắt giảm lỗ khi gãy thì có rất nhiều trường hợp để khắc phục.(cái này bạn có vốn lớn bạn không bao giờ sợ lỗ).ví dụ trong quá khứ nó bệt chẵn 13 ngày là cao nhất thì bạn chuẩn bị vốn phòng thủ với tỷ lệ là 15 ngày. Thì ngày thứ 14 nó ra bạn sẽ lãi rất nhiều.đây là cách thứ 1,còn cách thứ2 là bạn đang đi tỷ lệ mức 1tức là 1k,khi nó vượt khung 7ngày ví dụ nó bệt chẵn 7ngày chưa ra thì sang ngày thứ 8 bạn đã bị gãy dàn lẻ thì bạn vẫn tiếp tục chơi dàn lẻ bạn khỏi ngưng cũng được bạn sẽ đi tỷ lệ khác lúc đầu bạn đi tỷ lệ 1k,nhưng ngày t8 trở đi bạn sẽ đi tỷ lệ lúc đầu là 10k.như vậy bạn sẽ cắt giảm được 1phần lỗ khi gãy. Khi lẻ đã ra rồi thì mình lại quay về mức tỷ lệ ban đầu là 1k.vậy là mình đã gỡ được 1phần vốn khi gãy rồi phải không. Nhưng khi áp dụng trường hợp xấu này thì đồng nghĩa là mình phải có vốn dự trữ lớn. Lúc trước mình cũng bị 1 trường hợp như vậy mình đã khốn khổ với nó nhưng cũng may mắn là mình có vốn lớn lên mọi chuyện đều êm đẹp. Cho đến bây giờ mình không chơi 2d nhưng mình chơi 3d bạn ah. Mình đủ vốn chơi 3d mức tỷ lệ đầu tiên là 20k luôn nhưng mình không chơi 20k mà mình chơi 3k đó bạn. Để phòng thủ những trường hợp xấu nhất đã sảy ra mình phải phòng thủ như vậy đó bạn ạ. Đó là lời giải thích cũng như lời khuyên cho anh em khi chơi theo cầu đề chẵn+lẻ này.Chúc anh em luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày.

Xin chúc mừng bạn dao duydat hôm nay đc cả lô khung, lô ngày cả lô xiên

May hôm nay đồng lại cho Ra dàn chẵn, đc bát phở của dàn đề chẵn mức 3 ngày thứ hai

Đồng cứ ra chẵn lẻ đến hết tháng này đừng bệt là ngày nào cũng có phở bò để ăn

Không mong làm giàu chỉ mong có phở ăn hàng ngày là ko đói rồi

Dao duydat ơi đúng là nhịp càng đẹp là đòng ko cho ra thật (44,99)

Dao duydat ơi, bạn tư vấn giúp mình mấy cặp lô này (080.151.383.787.) chơi ngày Mai đc ko, mình thấy cặp 383 có nhịp 1.2 đẹp như cặp 44.99, mình thấy hai cặp lô (353,303) dùng chơi lô khung hai ngày có ổn không bạn

Dao duydat ơi đúng là nhịp càng đẹp là đòng ko cho ra thật (44,99)
151,hết gan ra nhịp cũng đẹp, có thêm nhịp chọc, có cầu... Thêm 1cái nữa khả năng đề rơi lô rất nhiều điểm để mình chơi. Nhưng nó cũng đâu có ra đâu bạn. Lên là những số này mình cũng nói rồi chơi nhỏ nhẹ kiếm càphê, thuốc lá, còn tất cả tập trung vào dàn đề, dàn lô nuôi. Để có thu nhập. Tích tiểu thành đại mới mong về bờ an toàn được bạn ạ.lúc trước mình nợ nần, mình ngu không biết cứ đi lên mạng mua mấy con số vớ va vớ vẩn tiền mất tật mang. Buồn không nói lên lời, vào được diễn đàn học hỏi được biết bao nhiêu kinh nghiệm tuy không mất tiền nhưng mất thời gian học hỏi. rồi tự ra cho mình 1 cách chơi, 1tỷ lệ chơi. Tuy nhiên cách chơi này nó chẳng giống ai cả nhưng nó hiệu quả nhất. Chẳng phải suy nghĩ nhiều, chỉ suy nghĩ làm sao nó ra trong trường hợp xấu nhất thì phải đối phó với nó làm sao cho hợp lý thôi bạn ah.

Nói về xiên thì theo kinh nghiệm của mình thì thường T2 thì nó sẽ ra 1,2 con là cao,từ T3,T4,T5 là nó ra chỉ còn có 2 con thôi thì trong thời gian T3,T4,T5 bạn có thể lấy các con ở G7.1,G7.2,G7.3,tất cả là 6con luôn nhé, tính luôn cả con đã ra luôn ghép xiên để chơi, 6con ghép xiên 2 sẽ được 15 cặp, ra 1 cặp là có lãi. Vdu nhé tuần này có 77,75,23,39.ta sẽ chọn. 77,75,23 ta lộn lại được 77+22,75+57,23+32.ta được 6 con ta ghép xiên 2 được 15 cặp. Khi chơi ta bỏ ngày đầu tức là T2,nếu như T2 ra 3,4 con rồi thì trong trường hợp chơi xiên không lên áp dụng. Vì trong trường hợp này rất ít ngày T2 ra 3,4 con.còn nếu như T2 ra 1,2 con thì mình sẽ áp dụng chơi từ T3,T4,T5.chơi theo tỷ lệ 1-3-8 ăn 1 lần là nghỉ.theo mình thì nó như vậy Nhé anh em .
Mình sẽ thử nghiệm từ tuần sau. Cảm ơn bạn nhé !

Dao duydat ơi, bạn tư vấn giúp mình mấy cặp lô này (080.151.383.787.) chơi ngày Mai đc ko, mình thấy cặp 383 có nhịp 1.2 đẹp như cặp 44.99, mình thấy hai cặp lô (353,303) dùng chơi lô khung hai ngày có ổn không bạn
Lát nữa mình rảnh rỗi mình sẽ xem rồi cho bạn hay nhé

Chúc mừng anh em nhé,đề thì nó cứ 2,3 ngày lại ra dàn khác thì anh em chẳng phải lo lắng gì về đề gan,hay đồng quay ảo.... Hết. hôm nay có chốt cho anh em mấy cặp lô và xiên ăn cũng được kha khá. Chúc mừng anh em đã rực rỡ nhé mong mọi chuyện sẽ tốt đẹp như vầy nhé anh em
Cảm ơn b. Cứ oánh như này khỏi đau đầu ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.