Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn daoduydat1 ơi? Khi nào b rảnh b chia sẻ thêm cách b bắt lô khung 2 ngày miền nam cho mình và ae trong topic nhé b? Cam ơn b nhiều
Mình đã hướng dẫn cách bắt lô ngày và lô khung 2,3 ngày Miền Nam rồi anh em nhé, cách bắt cũng như miền bắc vậy thôi nhé, còn muốn xem tần suất nhịp của cả 3 đài Miền Nam, miền trung thì mình đã gửi cái đường link của trang web xổ số cho anh em rồi.mình sẽ gửi lại đường link của trang web xổ số này nhé Anh em có thể bấm vào đó rồi lưu lại trên máy của anh em nhé.anh em nhớ xem cho đúng ngày ở phía trên cùng nhé.
+ đường link :

ANH EM THÂN MẾN.
+ ĐỂ CÓ 1 CON SỐ CHẤT LƯỢNG CÓ TỶ LỆ % ĂN CAO THÌ CẦN PHẢI CÓ RẤT NHIỀU THỜI GIAN ĐỂ XEM XÉT,VDU MIỀN NAM,MIỀN TRUNG MÌNH PHẢI XEM XÉT LẠI TỪNG ĐÀI RỒI GỘP LẠI 1 SỐ CHƠI CHO 3ĐÀI RẤT NHIỀU THỜI GIAN, MÌNH SẼ CỐ GẮNG THU XẾP THỜI GIAN ĐỂ XEM CHO ANH EM NHÉ,TUY NHIÊN CÓ NHỮNG LÚC MÌNH BẬN RỘN CÔNG VIỆC KO THỂ XEM CHO AE ĐƯỢC THÌ MÌNH CŨNG ĐÃ HƯỚNG DẪN CHO AE CÁCH BẮT NHỊP, CẦU, GAN,LÔ VỀ NHIỀU... RỒI,AE CÓ THỂ XEM THÊM NHỮNG LÚC MÌNH BẬN RỘN CÔNG VIỆC NHÉ .
++ CHÚC TẤT CẢ ANH EM LUÔN LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.

Hôm nay có anh em nào theo mình dàn đề hàng ngày miền bắc không nếu như có thì điểm danh cái nào. Chúc mừng tất cả anh em đã theo dàn đề nuôi, cũng như dàn lô nuôi khung và dàn lô+đề hàng ngày nhé. Hôm nay chúng ta chỉ thiếu 1 chút ít may mắn nữa là full bảng lô + đề hàng ngày nhé anh em. Cặp lô khung thay thế cặp 010 đẹp quá đi mà lại không về anh em ạ, còn cặp 010 nó đang gan 10ngày, nhịp nó xấu thế mà lại ra hôm qua anh em ạ. Còn về dàn đề nuôi hôm nay dàn 55 số cũng ăn đủ rồi ko phải nuôi nữa,dàn 14số cũng đã ăn đủ. Chúng ta còn lại 2 dàn là dàn 50số tổng lẻ và dàn 36số nữa là trọn vẹn. 1lần nữa chúc tất cả anh em luôn luôn may mắn nhé, ae nào chưa may mắn thì mình sẽ làm lại vào ngày mai nhé, mình sẽ cố gắng khi rảnh sẽ lên cho ae những con số chất lượng nhất để anh em ta cùng nhau về bờ an toàn nhé.
Hôm qua ăn con 59.

Hôm nay nên đánh dàn 55 số hay sao ah
Dàn 55số ăn đủ rồi anh em nhé, mình có đăng dàn nuôi rồi đó anh em, ae về trang trước đọc lại bài viết nhé. Còn có dàn 50s và dàn 36số chạm 2,7 nữa thôi nhé anh em,nên chơi dàn 50số cho chắc ăn, Chúc anh em luôn luôn may mắn nhé .

- Anh em nào chưa có biết về nhịp chọc chéo thì xem lại hình ảnh này nhé, các con số đã ra xếp hàng nối đuôi nhau thành 1đường chéo lên hoặc là chéo xuống thì gọi là nhịp chọc chéo nhé anh em.

Đính kèm

• 215.4 KB Lượt xem: 64
xin cảm ơn chủ top đã gíngrbgiair cho ae tận tình, xí chúc chủ top và đai gia đình luôn mạnh khỏe vsf hạnh phúc

xin cảm ơn chủ top đã gíngrbgiair cho ae tận tình, xí chúc chủ top và đai gia đình luôn mạnh khỏe vsf hạnh phúc
Cám ơn bạn và tất cả anh em đang theo dõi mình nhé vì đã tin tưởng vào mình, mình sẽ cố gắng xem xét thật kỹ để có những con số chất lượng cao nhất ,có % ăn tối đa để cho anh em chơi để anh em cùng về bờ như mình nhé, tuy nhiên cũng không thể tránh khỏi những sự việc không may mắn khi bị gãy lên anh em bỏ qua cho mình nhé, đừng có ném đá mình nhé. Nếu như anh em nào theo mình cảm thấy không an toàn và may mắn thì hãy dừng lại ở mức tham khảo thôi anh em nhé. Chúc anh em luôn luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày nhé.

Nay ko
Cám ơn bạn và tất cả anh em đang theo dõi mình nhé vì đã tin tưởng vào mình, mình sẽ cố gắng xem xét thật kỹ để có những con số chất lượng cao nhất ,có % ăn tối đa để cho anh em chơi để anh em cùng về bờ như mình nhé, tuy nhiên cũng không thể tránh khỏi những sự việc không may mắn khi bị gãy lên anh em bỏ qua cho mình nhé, đừng có ném đá mình nhé. Nếu như anh em nào theo mình cảm thấy không an toàn và may mắn thì hãy dừng lại ở mức tham khảo thôi anh em nhé. Chúc anh em luôn luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày nhé.
Nay anh ko chốt số ạ?

- Anh em nào chưa có biết về nhịp chọc chéo thì xem lại hình ảnh này nhé, các con số đã ra xếp hàng nối đuôi nhau thành 1đường chéo lên hoặc là chéo xuống thì gọi là nhịp chọc chéo nhé anh em.
Ct ơi cho mình hỏi như vậy là cặp 34và43 hôm nay mình đánh là ok phải không ct

Nhờ bác tính giúp dàn 50s tổng lẻ của bác nếu muốn đạt 500k/1 ngày thì vào tiền những mức nào và số vốn bao nhiêu với ạ. E cảm ơn bác ạ !

+++ MỘT SỐ ANH EM KHÔNG TÌM THẤY BÀI VIẾT CỦA MÌNH LÊN MÌNH ĐĂNG LÊN ĐÂY LUÔN NHÉ.

DỰ ĐOÁN XỔ SỐ 2 MIỀN NGÀY 5/10/2022 : MIỀN BẮC, MIỀN NAM.CHƠI NHỎ NHẸ KIẾM ÍT CƠM.

++ MIỀN NAM BAO LÔ 3 ĐÀI : ĐỒNG NAI,CẦN THƠ,SÓC TRĂNG
- 💰 STL VIP :
92+25(10ĐIỂM/1CON)
- 💰 LK N1(5-6/10):
82(10Đ)
- 💰 3D LÔ :1,2,3,4,5,6(1Đ)
- 💰 XIÊN 2 GHÉP VÒNG:
25,82,92(30K)
- 💰 ĐỀ ĐẦU ĐUÔI 2 CHẠM : 0,7 (20k)
- 💰 KẾT CHẠM 7 ĐẦU ĐUÔI (10k)
- 3 CÀNG ĐỀ :
1,2,3,5,6,7,8(THỦ :1,2,3,5,6(1k)

++MIỀN BẮC :
- 💰 TAM LÔ VIP : 43+34+76(10Đ/1 CON)
- 💰LÔ KHUNG N1(5-6/10) : 43+34(10Đ)
- 💰 LK CẦU N1:
43+34(10Đ/CON)
- 💰 LK CẦU N3:
67+76(80Đ/CON)
- 💰 3 CÀNG LÔ : 5,6,7,8,9(1điểm )
- 💰 GHÉP VÒNG XIÊN 2:
343,262,676,141,464(30K/1CẶP )
- 💰 DÀN ĐỀ 4 CHẠM : 0,2,4,6(50k/1CON)
- HẠ 2 CHẠM :0,2(20K/CON)
- 💰KẾT CHẠM : 2(10K/CON)
- 💰 3 CÀNG ĐỀ :1,2,3,5,6,7,8(THỦ 3,5,6,7,8)(1k)

++ 1CÁI LIKE, YÊU...ĐỂ CÓ DANH KHÔNG CẦN THIẾT ĐÂU VÌ NÓ LÀ HƯ VÔ. NHƯNG 1CÁI LIKE, 1 YÊU ,1 LỜI CHÚC SẼ LUÔN LÀ NHỮNG ĐỘNG LỰC VÀ MAY MẮN CHO NHAU.CHÚC CÁC BẠN THAM KHẢO MAY MẮN VÀ RỰC RỠ 🍀🍀🍀.

Lô 676 thêm ngày nay nữa đc ko b
Được nhé anh em, 676 hôm nay nhịp đẹp, nên mình đăng lên chơi ngày 3 đó anh em, chơi hết bữa nay thôi nhé, nó như cặp 090 hôm qua vậy đó, nó có nhịp gan 1-2-3,nếu như hôm nay nó chạy đúng nhịp thì mai mốt mình có thể chơi được, còn như không ra thì nó báo là đi vào gan. Lên chơi hết hôm nay thôi nhé anh em. Chơi nhỏ nhẹ thôi nhé nó đang nằm trong TOP rồng bạch kim đó.

ANH EM THÂN MẾN.
+ ĐỂ CÓ 1 CON SỐ CHẤT LƯỢNG CÓ TỶ LỆ % ĂN CAO THÌ CẦN PHẢI CÓ RẤT NHIỀU THỜI GIAN ĐỂ XEM XÉT,VDU MIỀN NAM,MIỀN TRUNG MÌNH PHẢI XEM XÉT LẠI TỪNG ĐÀI RỒI GỘP LẠI 1 SỐ CHƠI CHO 3ĐÀI RẤT NHIỀU THỜI GIAN, MÌNH SẼ CỐ GẮNG THU XẾP THỜI GIAN ĐỂ XEM CHO ANH EM NHÉ,TUY NHIÊN CÓ NHỮNG LÚC MÌNH BẬN RỘN CÔNG VIỆC KO THỂ XEM CHO AE ĐƯỢC THÌ MÌNH CŨNG ĐÃ HƯỚNG DẪN CHO AE CÁCH BẮT NHỊP, CẦU, GAN,LÔ VỀ NHIỀU... RỒI,AE CÓ THỂ XEM THÊM NHỮNG LÚC MÌNH BẬN RỘN CÔNG VIỆC NHÉ .
++ CHÚC TẤT CẢ ANH EM LUÔN LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.
Cảm ơn bác rất rất nhiều. Cũng đang theo pp của bác và tập tham khảo thêm nhịp, cầu như bác hướng dẫn để về bờ

Cố gắng lên anh em nhé, mình cũng 50 tuổi rồi không còn khỏe mạnh như trước nữa, bây giờ lại vướng vào công việc buôn bán nữa lên anh em cần phải tích lũy cho mình 1số kiến thức về cầu kèo, sau này anh em sẽ không bị thua lỗ, có thua cũng chỉ là chưa may mắn thôi bạn nhé. Mình chỉ có thể chia sẻ và giúp đỡ anh em trong thời gian ngắn ngủi thôi chứ cũng không thể giúp mãi được lên anh em thông cảm cho mình nhé. Chúc anh em luôn luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày nhé
Cảm ơn Anh rất nhiều. Cứ nghi anh nhỏ tuổi nên mấy em xưng hô là bạn! Chúc Anh một ngày vui khoẻ và may mắn nhé Anh!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.