Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 170 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu 03 cuối tuần mà chưa ra, 2 ngày còn lại khả năng ra cao

Hiện tại thì cặp 090 trong 30N ra tất cả là 23 nháy lô, nó có 4nhịp gan dài nhất là " 2lần gan 4N+2 lần gan 3N".hiện tại thì nó đang gan 1N,cặp lô này lần gan gần nhất và dài nhất là 4N,sau khi gan thì nó ra đều không vượt qua khung 2N.cặp lô này nó có nhịp báo bệt 1-2-3,về cầu thì cả cặp đều có cầu chạy biên độ 3N.về lô đơn thì hiện tại có con 09 là đang bị gan 12N,nó thiên về con 90 hơn là con 09.vì con 90 ra nhiều hơn nhé. Hiện tại thì cặp lô này đang có nhịp chọc chéo từ trên xuống dưới. Cặp lô này cũng không đẹp lắm anh em có kết và chơi thì lên chơi theo khung 3N thì sẽ đẹp nhé.
Cảm ơn bạn nhiều!

Tặng anh em 2 cặp lô đẹp, có thể chơi hôm nay hay ngày mai cũng OK. Khả năng ra khá cao. Anh em nào trùng máu thì chơi nhé.
++ MIỀN BẮC :
+ TỨ LÔ : 030,766.
+3D LÔ : 3,5,6,7,8,9.
+ G7 : CHẠM 3.

++ MIỀN NAM 3ĐÀI
+ STL:02,64.
+ 3D LÔ : 3,5,6,7,8,9.

++ +CHÚC ANH EM LUÔN LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ CHIỀU NAY NHÉ.

Tặng anh em 2 cặp lô đẹp, có thể chơi hôm nay hay ngày mai cũng OK. Khả năng ra khá cao. Anh em nào trùng máu thì chơi nhé.
++ MIỀN BẮC :
+ TỨ LÔ : 030,767.

++ MIỀN NAM 3ĐÀI

Hàng chục đb nó trùng chạm 7 với hàng chục giải nhất trùng 77 vậy đây có gọi là dấu hiệu báo kép không cao thủ .Chơi kép đề nó ra kép lô thế mới khốn nạn 33,88,55,44

++ MIỀN BẮC :
+ TỨ LÔ : 030,767.

++ MIỀN NAM 3ĐÀI

Cm ae. Quá hay

Cao thủ có cách nào soi cầu để mình bắt tổng đề chơi tuần chơi tháng hay chơi năm không ạ! Vd tuần này từ T2 đếb hôm nay là T7 ta có các con đề tương ứng với các tổng hàng đơn vị với hàng chục nó là
07=7
08=8
12=3
70=7
23=5
76=3
Vậy thì tuần này các tổng là 3,5,7,8 trong đó tổng
7 xuất hiện 2 lần
3 xuất hiện 2 lần
5 xuất hiện 1 lần
8 xuất hiện 1 lần
Vậy làm sao và có phương pháp nào để mình bắt tổng nó để chơi không cao thủ ?

++ MIỀN BẮC :
+ TỨ LÔ : 030,766.

++ MIỀN NAM 3ĐÀI

Hôm nay thì rực rỡ cả nam lẫn bắc rồi anh em ạ. Xin chúc mừng tất cả anh em nào theo mình ngày hôm nay nhé. Cũng xin chúc mừng tất cả anh em nào đã trúng miền bắc hôm nay nhé.

Cao thủ có cách nào soi cầu để mình bắt tổng đề chơi tuần chơi tháng hay chơi năm không ạ! Vd tuần này từ T2 đếb hôm nay là T7 ta có các con đề tương ứng với các tổng hàng đơn vị với hàng chục nó là
07=7
08=8
12=3
70=7
23=5
76=3
Vậy thì tuần này các tổng là 3,5,7,8 trong đó tổng
7 xuất hiện 2 lần
3 xuất hiện 2 lần
5 xuất hiện 1 lần
8 xuất hiện 1 lần
Vậy làm sao và có phương pháp nào để mình bắt tổng nó để chơi không cao thủ ?
Có đó anh em, nó là cầu đề số 3,số 8 anh em nhé, tức là nếu như theo vị trí cầu đề số 03 thì tuần này ra đầu gì,đuôi gì thì tuần sau nó sẽ ra lại ít nhất là 1đầu và 1 đuôi. Với đề cầu số 03 là ghép đầu đuôi có lộn và không lộn, nếu như có lộn thì cho ra dàn nhiều số, còn không lộn thì cho ra dàn rút gọn ít số. Cũng theo phương pháp ghép đầu đuôi này thì cầu đề số 08 là ghép tổng = chạm. Tức là tuần này có tổng 3,5,7,8.mình sẽ chờ ngày mai nữa mình sẽ lấy thêm tổng của ngày mai ta sẽ có chạm 3,5,7,8 vì tổng 7 bệt 2lần lên ta lấy thêm bóng dương là 2 ta sẽ có tất cả là 5tổng =5 chạm =2,3,5,7,8 ta ghép vòng sẽ được 25 số chính. Và ngược lại ta có thêm chạm :0,1,4,69.ta ghép vòng cũng được 25 số. Sau đó ta gộp 2 dàn này lại ta có dàn 50số nuôi tuần, trong tuần nuôi ăn 1,2 lần là nghỉ anh em nhé.

Có đó anh em, nó là cầu đề số 3,số 8 anh em nhé, tức là nếu như theo vị trí cầu đề số 03 thì tuần này ra đầu gì,đuôi gì thì tuần sau nó sẽ ra lại ít nhất là 1đầu và 1 đuôi. Với đề cầu số 03 là ghép đầu đuôi có lộn và không lộn, nếu như có lộn thì cho ra dàn nhiều số, còn không lộn thì cho ra dàn rút gọn ít số. Cũng theo phương pháp ghép đầu đuôi này thì cầu đề số 08 là ghép tổng = chạm. Tức là tuần này có tổng 3,5,7,8.mình sẽ chờ ngày mai nữa mình sẽ lấy thêm tổng của ngày mai ta sẽ có chạm 3,5,7,8 vì tổng 7 bệt 2lần lên ta lấy thêm bóng dương là 2 ta sẽ có tất cả là 5tổng =5 chạm =2,3,5,7,8 ta ghép vòng sẽ được 25 số chính. Và ngược lại ta có thêm chạm :0,1,4,69.ta ghép vòng cũng được 25 số. Sau đó ta gộp 2 dàn này lại ta có dàn 50số nuôi tuần, trong tuần nuôi ăn 1,2 lần là nghỉ anh em nhé.
Vậy là mình phải chờ hết tuần để thống kê tổng để lấy 5 chạm và trong dãy số từ 0,1,2,3,4,5,6,7,8,9 có 5 số nào chưa ra thì lắp vào thêm 5 chạm nữa đem ghép vòng

Hàng chục đb nó trùng chạm 7 với hàng chục giải nhất trùng 77 vậy đây có gọi là dấu hiệu báo kép không cao thủ .Chơi kép đề nó ra kép lô thế mới khốn nạn 33,88,55,44
Không nhé anh em, thường là dấu hiệu báo về kép bằng, kép lệch, nó chỉ có cao tâm càng giải đặc biệt và con tâm càng giải 1 nó trùng lặp nhau thì sau khi nó trùng lặp nhau khoảng 1,2,3,4 ngày là nó hay về kép bằng, kép lệch ở đặc biệt. Ngoài ra còn có 2 cách nữa để nhận biết là nó về kép.
+ Cách 1 là : hôm nào mà trong lô xuất hiện 7con lô kép trở lên. Tính luôn cả kép bằng và kép lệch. Thì 1,2,3 ngày sau đề ra kép nhé.
+ cách 2 là : giải 1+ giải đặc biệt nó xuất hiện 2,3 ngày liên tục có con kép bằng nó thay đổi nhau hoặc là trong ngày cả giải đều có con kép bằng thì khi nó xuất hiện 2,3 ngày liền thì nó sẽ ra kép bằng + kép lệch cho những ngày sau đó.

Vậy là mình phải chờ hết tuần để thống kê tổng để lấy 5 chạm và trong dãy số từ 0,1,2,3,4,5,6,7,8,9 có 5 số nào chưa ra thì lắp vào thêm 5 chạm nữa đem ghép vòng
Đúng rồi anh em ạ, đó là cầu đề số 08 đó anh em. Từ đầu năm đến giờ chưa có gãy 1khung 7N.nào hết, cỡ 3,4 ngày là ra rồi

Thanks Thủ Trưởng nhiều ạ. Nay đc 030 676 mỗi con 10đ. Mai Thủ Trưởng lại đưa đường chỉ lối giúp Ae kiếm thêm bìa đậu ạ💗💗💗

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.