Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chúc bác cùng cả nhà rực rỡ :$ đầu năm thấy cả nhà yên ắng qúa

Hôm nay thống tướng chia sẻ cầu 4 chạm cũng rất hay trong topic của một bạn hô to cũng nói là ăn quanh năm nhưng chả thấy bạn ấy vẽ cầu kèo nào cả. Chắc topic đó bị ad xoá rồi.

Hôm nay thống tướng chia sẻ cầu 4 chạm cũng rất hay trong topic của một bạn hô to cũng nói là ăn quanh năm nhưng chả thấy bạn ấy vẽ cầu kèo nào cả. Chắc topic đó bị ad xoá rồi.
Khóa Nich luôn rồi ae, vi phạm nội quy mà hết sức bậy bạ để mọi người hóng

Khóa Nich luôn rồi ae, vi phạm nội quy mà hết sức bậy bạ để mọi người hóng
Bác đừng nói thế nhé. Pic em bị xoá không thì ae ăn 4 càng rồi, nhưng vẫn vớt cho ae đc 6 cặp lô xiên. Còn bác chia sẻ cầu kèo nay vẫn cho ae ra đảo hết còn gì

Đính kèm

Bác đừng nói thế nhé. Pic em bị xoá không thì ae ăn 4 càng rồi, nhưng vẫn vớt cho ae đc 6 cặp lô xiên. Còn bác chia sẻ cầu kèo nay vẫn cho ae ra đảo hết còn gì
NGỰA CHẠY ĐƯỜNG DÀI MỚI BIẾT NGỰA HAY. ANH SÀI GÒN ĐÃ GIÚP RẤT NHIỀU ANH EM RỒI ĐÓ BẠN. HÔM NAY CÓ THỂ ANH ẤY TRƯỢT LÀ CHUYỆN QUÁ BÌNH THƯỜNG VÌ CÓ AI NGÀY NÀO CŨNG ĂN ĐƯỢC , LÀM GÌ CÓ CHUYỆN RA ĐẢO.NỘI QUY DIỄN ĐÀN CÓ RỒI , TOPIC CỦA BẠN ĐĂNG KHU VỰC "CAO THỦ SOI CẦU " MÀ KO ĐƯA CẦU KÈO ĐỂ MỌI NGƯỜI HÓNG THÌ ADMIN XOÁ LÀ ĐƯƠNG NHIÊN