Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chị ko cho vay e ah .đó là a @Ju ăn cướp của chị đấy e ah .lúc ae nc chị cug nói thật là chị nhờ thằng e đánh cho trên trag kẻo chị đánh ngoài ăn ít quá .mà thằng e nó bận đi làm nên lúc đánh đc lúc ko .xog a @Ju bảo thế thì gửi a đánh dùm cho .thì chị cug nghĩ ae trên dd giúp đỡ nhau thật lòng nên chị ck tiền nhờ a ấy đánh .sau đó mấy tuần người ta đòi lãi chị xog chị bảo a @jupiter34 ck cho chị mấy triệu để chị trả lãi .thì a ấy bảo là thẻ a ấy hết hạn chưa làm lại đc .xog chị bảo ck t qua đt thì vẫn đc nhưg a ấy bày đủ lí do để ko ck cho chị .từ lúc đó là chị nghi nghi rồi và đến một thời gian sau chị bảo là giờ người ta đòi nợ a ck cho e để e trả nợ đã lúc nào e xoay có t rồi đánh tiếp .thế là a @jupiter34 bảo mẹ a đau nên a lấy t của e trả t viện rồi .để a xoay lại cho e nhưg mấy tháng trời vẫn cứ hẹn chứ chưa thấy đâu e ạ .nhưg chị biết a ấy nói dối để ăn cướp t của chị đấy e ạ.thật quá nhục nhã a @jupiter34 ah.
Trời đất chắc chị gặp phải Vong rôuf chứ cao thủ gì. Đa số cao thủ từ vỡ nợ mới trở thành cao thủ. Củng có cao thủ sẽ làm lại đc từ đầu, củng có những cao thủ nợ tăng thêm nợ, chứ có phải cứ cao thủ là đánh đâu trúng đấy đâu. Có ct chỉ hô mõm là chủ yếu chứ làm gì có tiền để chơi. Vào dđ đàn rồi nhiều ct ko giữ đc mình nên bị các AD cấm khoá tk đấy chị ạ. Ông này chắc ko có khả năng để trả nợ nữa rồi nên mới làm như thế, nói chung ko còn chổ nào tin tưởng để lừa đc nữa. Chắc ko hy vọng gì lấy lại đc tiền đâu chị ạ. Mong chị cố gắng vượt qua kk. Đọc mấy bl biết chị ở QB, quê em củng ở QB. Mà em ko hiểu, trên dđ thể đăng đc thông tin cá nhân sao chị và ông ấy lại liên lạc đc với nhau vậy.
Em xin lỗi bác @saigon999 ạ, tự nhiên em qua toppic bác rồi nói thế này bác thông cảm cho em với nhe. Em ko cố ý đâu nhưng em thấy hoàn cảnh chị hai như thế thật em ko nhịn đc bác ạ!!!

Trời đất chắc chị gặp phải Vong rôuf chứ cao thủ gì. Đa số cao thủ từ vỡ nợ mới trở thành cao thủ. Củng có cao thủ sẽ làm lại đc từ đầu, củng có những cao thủ nợ tăng thêm nợ, chứ có phải cứ cao thủ là đánh đâu trúng đấy đâu. Có ct chỉ hô mõm là chủ yếu chứ làm gì có tiền để chơi. Vào dđ đàn rồi nhiều ct ko giữ đc mình nên bị các AD cấm khoá tk đấy chị ạ. Ông này chắc ko có khả năng để trả nợ nữa rồi nên mới làm như thế, nói chung ko còn chổ nào tin tưởng để lừa đc nữa. Chắc ko hy vọng gì lấy lại đc tiền đâu chị ạ. Mong chị cố gắng vượt qua kk. Đọc mấy bl biết chị ở QB, quê em củng ở QB. Mà em ko hiểu, trên dđ thể đăng đc thông tin cá nhân sao chị và ông ấy lại liên lạc đc với nhau vậy.
Em xin lỗi bác @saigon999 ạ, tự nhiên em qua toppic bác rồi nói thế này bác thông cảm cho em với nhe. Em ko cố ý đâu nhưng em thấy hoàn cảnh chị hai như thế thật em ko nhịn đc bác ạ!!!
JUPITER34 LA CAO THỦ MÀ NHOM.NHEM.THẾ AD

A chốt hàng ngày tại topic này, a khuyên e chỉ chơi 3d Đề và chia Vốn để chơi lâu dài nhé.
E tham khảo theo a hoặc maica chơi nhé. Bình tĩnh để gỡ vốn không nôn nóng, kêu than không giải quyết vấn đề gì. Quan trọng là kiên trì chơi đúng PP đã chọn
DT nay loại cứng tổng nào vậy

Chào ace
Cảm ơn tất cả mọi người ae của tôi nhé, tháng này tôi đã được bình chọn vào top thành viên tích cực của DĐ và được nhận giải khuyến khích 5 tỷ Mỹ kim.
Tôi sẽ cố gắng nhiều hơn nữa để mong đưa được các người ae VÀO BỜ là mục tiêu HÀNG ĐẦU vì TẾT ĐẾN ĐÍT RỒI.
Ace ủng hộ tôi bằng cách chơi đúng phương pháp, giữ dòng Vốn đang có thật chặt chẽ, hãy chịu khó như những chú Ong chăm chỉ tích cóp từng đồng tiền Lời.
ĐỪNG THAM NHÉ, HIỆU QUẢ CHỖ NÀO HÃY TẬN DỤNG THIÊN THỜI TRIỆT ĐỂ MÀ NGOÁY SÂU VÀO CHỖ ĐÓ CHO NÓ SƯỚNG.
3D ĐỀ CỨ ĐỀU TAY MÀ CHƠI, AE THAM KHẢO THÊM CT MAICA ĐANG CÓ PHONG ĐỘ CAO VÀ CÁ NHÂN TÔI ĐÁNH GIÁ SẼ LÀ BẬC THẦY TRONG TƯƠNG LAI SỚM ĐỂ MÀ KIẾM XÈNG NHÉ.
Tôi luôn trân trọng quý mến những Tình Cảm tốt đẹp nhất mà mọi người đã dành cho cá nhân tôi và cũng rất thương xót những ae đang THUA THA vì đời tôi đã trải qua bao CAY ĐẮNG và phải TRẢ GIÁ cho CUỘC CHƠI này quá nhiều rồi nên THẤU HIỂU.
Cuộc sống thiếu Tiền thua thiệt và mất hết những gì tốt đẹp mà mọi người nhìn vào chúng ta. Hãy mạnh mẽ đứng lên ngay chỗ NGÃ và quyết tâm làm được điều MƠ ƯỚC nhé.
Đừng Like mà đọc cho kỹ rồi bắt tay ngay vào việc kiếm Tiền, Ngày Mai phải bắt đầu từ Ngày Hôm Nay.
CHÚC TẤT CẢ AE CỦA TÔI LUÔN MẠNH KHỎE, MAY MẮN, HẠNH PHÚC & THÀNH ĐẠT!
View attachment 68957
Chúc mừng đại tướng ạ

MB: 31/10/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0236789 Kết Càng: 23678

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C3849
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 67-35-53
Chúc bác cùng ace rực rỡ ???

MB: 31/10/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0236789 Kết Càng: 23678

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C3849
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 67-35-53
càng kết vẫn ăn mà thua dàn a ạ

Chào ace
Cảm ơn tất cả mọi người ae của tôi nhé, tháng này tôi đã được bình chọn vào top thành viên tích cực của DĐ và được nhận giải khuyến khích 5 tỷ Mỹ kim.
Tôi sẽ cố gắng nhiều hơn nữa để mong đưa được các người ae VÀO BỜ là mục tiêu HÀNG ĐẦU vì TẾT ĐẾN ĐÍT RỒI.
Ace ủng hộ tôi bằng cách chơi đúng phương pháp, giữ dòng Vốn đang có thật chặt chẽ, hãy chịu khó như những chú Ong chăm chỉ tích cóp từng đồng tiền Lời.
ĐỪNG THAM NHÉ, HIỆU QUẢ CHỖ NÀO HÃY TẬN DỤNG THIÊN THỜI TRIỆT ĐỂ MÀ NGOÁY SÂU VÀO CHỖ ĐÓ CHO NÓ SƯỚNG.
3D ĐỀ CỨ ĐỀU TAY MÀ CHƠI, AE THAM KHẢO THÊM CT MAICA ĐANG CÓ PHONG ĐỘ CAO VÀ CÁ NHÂN TÔI ĐÁNH GIÁ SẼ LÀ BẬC THẦY TRONG TƯƠNG LAI SỚM ĐỂ MÀ KIẾM XÈNG NHÉ.
Tôi luôn trân trọng quý mến những Tình Cảm tốt đẹp nhất mà mọi người đã dành cho cá nhân tôi và cũng rất thương xót những ae đang THUA THA vì đời tôi đã trải qua bao CAY ĐẮNG và phải TRẢ GIÁ cho CUỘC CHƠI này quá nhiều rồi nên THẤU HIỂU.
Cuộc sống thiếu Tiền thua thiệt và mất hết những gì tốt đẹp mà mọi người nhìn vào chúng ta. Hãy mạnh mẽ đứng lên ngay chỗ NGÃ và quyết tâm làm được điều MƠ ƯỚC nhé.
Đừng Like mà đọc cho kỹ rồi bắt tay ngay vào việc kiếm Tiền, Ngày Mai phải bắt đầu từ Ngày Hôm Nay.
CHÚC TẤT CẢ AE CỦA TÔI LUÔN MẠNH KHỎE, MAY MẮN, HẠNH PHÚC & THÀNH ĐẠT!
View attachment 68957
Cảm ơn bác bài chia sẻ quá tuyệt vời. Con người từng trải như bác viết không sai 1 tý nào. Em sẽ lấy chia sẻ này của bác làm kim chỉ nam cho mình trong hành trình chơi số từ bây giờ. Hỡi các bạn trẻ, những ae còn đang xa bờ hãy đọc từng câu từng chữ suy nghĩ thật kỹ. Phải như thế này thì hành trình về bờ mới thành công được. Phải kiên trì nhẫn nại tích cóp từng ngày từng ngày. Cảm ơn bác rất nhiều.