Cầu MB - CẦU SIÊU KINH ĐIỂN | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E nên nhớ dàn cố định hay càng cố định thì nó cũng ăn tùy thời điểm thôi.tầm nửa năm trước a lên càng cố định là 1235679 có đợt ăn thông 11 ngày liền.cứ 7 càng ghép 90s bỏ kép đánh như đánh dàn 64s.ko mấy khi gãy quá 3 ngày.thường ngày thứ 3 là ăn rồi.dàn 64s e thấy PB có đợt gãy 7 hôm thông,hihi gãy 5 hôm thông đó.đánh 3D dàn đó thì ko có chuyện gãy như thế đc.e nghiên cứu xem sao
Van đề ở chỗ trên trang chơi tối đa 520 số, vậy phải làm sao? Mình cũng đã test 200 ngày về rất ok,

Chia sẻ cùng ae thêm cầu nữa nuôi chạm 5 cho tự tin
?Cầu như sau ae lấy con hàng nghìn ngày thứ 7 cộng với con hàng nghìn ngày CN,đc bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị và bóng nuôi cho tuần sau.theo cầu tuần này ta có 2+3=5 vậy ta có chạm 05 nuôi cho 5 ngày còn lại.chạm 0 đang khan ae có thể nuôi chạm 5
?Cầu thông hơn 1 năm nay chưa gãy chính xác là 60 tuần
Hi vọng cầu vẫn còn thông.Chúc ae may mắn!
Ăn rồi anh ơi

Còn cái chạm 1 đúng ko a. Tổng 2.7 lại chậm 1 nhịp. May vẫn đánh lại

Chia sẻ cùng ae thêm cầu nữa nuôi chạm 5 cho tự tin
?Cầu như sau ae lấy con hàng nghìn ngày thứ 7 cộng với con hàng nghìn ngày CN,đc bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị và bóng nuôi cho tuần sau.theo cầu tuần này ta có 2+3=5 vậy ta có chạm 05 nuôi cho 5 ngày còn lại.chạm 0 đang khan ae có thể nuôi chạm 5
?Cầu thông hơn 1 năm nay chưa gãy chính xác là 60 tuần
Hi vọng cầu vẫn còn thông.Chúc ae may mắn!
H mới xem cầu của bác ! Cầu này đánh 2 chạm à bác

Được con Cua gãy cái Càng à e. Mỗi Chạm 5 khỏi ghép PHANG KỊCH KIM GIỜ THÀNH TÔN HÀNH GIẢ đang trên Núi ăn Đào Tiên rồi nhỉ??????
E chơi 2 dàn.dàn 58s ghép 6c thì ăn trứng vịt lộn.đc dàn ghép 19s chạm 5 với 6 càng thì ngọt.a nay sao?

Chia sẻ tiếp cho ae cầu nuôi khung 3N.
ae lấy con hàng nghìn cộng con hàng trăm giải ĐB ngày thứ 2 được bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị làm chạm tổng.theo cầu tuần này còn chạm tổng 49 chơi cho 3 ngày.cầu thường ra sớm nên ae chơi đến thứ 7 là ăn rồi
?cầu chạy 57 tuần chưa gãy.Chúc ae chăn nuôi may mắn!

Đính kèm