Thảo luận - Cậu sinh viên làm gì để vào bờ đôi lời TÂM SỰ + THỬ THÁCH | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cậu sinh viên làm gì để vào bờ đôi lời TÂM SỰ + THỬ THÁCH

ĐÃ TỪNG VÀO BỜ VÀ LẠI XA BỜ
E là 1 người chơi số đã lâu tuy nhiên trước kia chỉ chơi xstt và chơi ở ngoài , từ khi biết đến bet và diễn đàn e đã học hỏi được nhiều cầu kèo có thắng có thua , có lúc được lúc mất.
Khi chưa biết đến đến dd e tự chơi toang đến con số 20tr
Khi biết đến dd có quá nhiều cầu kèo cho e tkhao và sau 1 tháng e đã gỡ được số nợ , tuy nhiên dạo gần đây cầu kèo có thể thay đổi hoặc do e quá nôn nóng vì số tiền kiếm được từ bet nên lại toang lại 10m
THỬ THÁCH :
Số vốn hiện tại trong tk của e là 1m và chỉ tiêu ngày kiếm giao động từ 10-20% số vốn
Cảnh sinh viên đi làm thêm mức lương 17k/1h vất vả lắm
Vốn nhỏ vậy e sẽ áp dụng cầu kèo thú vị hoặc 2s5ting
Các cao thủ đã nói đã là người chơi số hãy kiểm soát tâm lí :v
Tại topic này hàng ngày sẽ có sao kê kết lãi , chuỗi ngày về bờ bắt đầu từ 4-7-2020

Đính kèm

• 159.9 KB Lượt xem: 642
  • 171.8 KB Lượt xem: 634
Kiểm soát tốt tâm lý là bạn đã thắng được rồi, chúc mừng bạn.

ĐÃ TỪNG VÀO BỜ VÀ LẠI XA BỜ
E là 1 người chơi số đã lâu tuy nhiên trước kia chỉ chơi xstt và chơi ở ngoài , từ khi biết đến bet và diễn đàn e đã học hỏi được nhiều cầu kèo có thắng có thua , có lúc được lúc mất.
Khi chưa biết đến đến dd e tự chơi toang đến con số 20tr
Khi biết đến dd có quá nhiều cầu kèo cho e tkhao và sau 1 tháng e đã gỡ được số nợ , tuy nhiên dạo gần đây cầu kèo có thể thay đổi hoặc do e quá nôn nóng vì số tiền kiếm được từ bet nên lại toang lại 10m
THỬ THÁCH :
Số vốn hiện tại trong tk của e là 1m và chỉ tiêu ngày kiếm giao động từ 10-20% số vốn
Cảnh sinh viên đi làm thêm mức lương 17k/1h vất vả lắm
Vốn nhỏ vậy e sẽ áp dụng cầu kèo thú vị hoặc 2s5ting
Các cao thủ đã nói đã là người chơi số hãy kiểm soát tâm lí :v
Tại topic này hàng ngày sẽ có sao kê kết lãi , chuỗi ngày về bờ bắt đầu từ 4-7-2020
Tự chơi rồi lại lú thôi người ae. Nói thì dễ chứ đến lúc ngồi vào nó cuốn khó dưts ra lắm. Cờ bạc mà lại ko tham thì cực khó.

Tự chơi rồi lại lú thôi người ae. Nói thì dễ chứ đến lúc ngồi vào nó cuốn khó dưts ra lắm. Cờ bạc mà lại ko tham thì cực khó.
Người kiềm chế lòng tham là người thành công , bạn biết được điểm yếu tại sao k làm ,

Người kiềm chế lòng tham là người thành công , bạn biết được điểm yếu tại sao k làm ,
Đã làm nhưng chưa được ban ạ. Nói 1 2 câu thì dễ, cái gì cũng cần có trải nghiệm mới làm được chứ. Chúc bạn thành công, luôn giữ đc cái đầu lạnh b

Hơi vất vả nhưng xanh là được
Kết lãi ngày 12-7 , ae có thể tham khảo cầu mới của mình trong mục cầu kèo lotobet nhé
45020

Mình đi ngủ rồi, xem cầu kèo học hỏi thêm. Ngủ trước nha. Chúc bạn may mắn

Bét nó hút máu ghê , cầu kèo mình nắm rất nhiều mà vẫn toang , chơi xsmb và các đài cho ăn toàn ,bet= ma túy thật ?
mình bảo rồi mà. nghĩ sao chơi trực tiếp với máy được. nó thừa thời gian để giết hết cả thế giới này ấy chứ:ROFLMAO:

Chơi bet k dc lâu đâu b ơi .xanh mấy ngày đầu sau toang ngay mà.

B chia sẻ pp dc k
Pp nó nhiều lắm bạn đã dc chia sẻ trong cầu kèo rồi mà quan trọng là người ta biết lúc nào nên vào lúc nào ko nên vì nó quay cả ngày họ cũng có kinh nghiệm rồi

46457

Mỗi ngày chỉ tiêu chỉ 500k mà đến ngày ku vẫn rút hết lãi , sự cố gắng hơi choáng váng , cố gắng 1 chút là về đến bờ , giờ lại phải làm từ đầu , 1 tháng công cốc

ngồi theo dõi thì ăn mà vào tiền thì gãy , chơi rình mà khó xơi quá ae ạ

View attachment 46457
Mỗi ngày chỉ tiêu chỉ 500k mà đến ngày ku vẫn rút hết lãi , sự cố gắng hơi choáng váng , cố gắng 1 chút là về đến bờ , giờ lại phải làm từ đầu , 1 tháng công cốc
Bác nợ có mấy triệu sao không chơi xsmb chơi 5đ thôi an toàn mà nhanh về