Thảo luận - Cậu sinh viên làm gì để vào bờ đôi lời TÂM SỰ + THỬ THÁCH | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cậu sinh viên làm gì để vào bờ đôi lời TÂM SỰ + THỬ THÁCH

ĐÃ TỪNG VÀO BỜ VÀ LẠI XA BỜ
E là 1 người chơi số đã lâu tuy nhiên trước kia chỉ chơi xstt và chơi ở ngoài , từ khi biết đến bet và diễn đàn e đã học hỏi được nhiều cầu kèo có thắng có thua , có lúc được lúc mất.
Khi chưa biết đến đến dd e tự chơi toang đến con số 20tr
Khi biết đến dd có quá nhiều cầu kèo cho e tkhao và sau 1 tháng e đã gỡ được số nợ , tuy nhiên dạo gần đây cầu kèo có thể thay đổi hoặc do e quá nôn nóng vì số tiền kiếm được từ bet nên lại toang lại 10m
THỬ THÁCH :
Số vốn hiện tại trong tk của e là 1m và chỉ tiêu ngày kiếm giao động từ 10-20% số vốn
Cảnh sinh viên đi làm thêm mức lương 17k/1h vất vả lắm
Vốn nhỏ vậy e sẽ áp dụng cầu kèo thú vị hoặc 2s5ting
Các cao thủ đã nói đã là người chơi số hãy kiểm soát tâm lí :v
Tại topic này hàng ngày sẽ có sao kê kết lãi , chuỗi ngày về bờ bắt đầu từ 4-7-2020

Đính kèm

• 159.9 KB Lượt xem: 642
  • 171.8 KB Lượt xem: 634
10 ông chơi thì 9 ông kêu toang .1 ông tự tử

Giờ tôi thỉnh thoảng có vào mấy phòng chat thì toàn thấy mấy ông âm.nạp tiền để gở mà cuối cùng có gở được đâu .hi vọng nhiều Ae tỉnh táo đi đừng mê muội nữa k ăn dc đâu

Mình khuyên thật nghỉ đi.con vướng là còn mất.
Giờ tôi thỉnh thoảng có vào mấy phòng chat thì toàn thấy mấy ông âm.nạp tiền để gở mà cuối cùng có gở được đâu .hi vọng nhiều Ae tỉnh táo đi đừng mê muội nữa k ăn dc đâu
ông còn trẻ ko vợ con gì chưa

Bác nợ có mấy triệu sao không chơi xsmb chơi 5đ thôi an toàn mà nhanh về
cũng kb sao nữa toi đã chơi cầu rình lắm r , mà cầu nào cũng gãy , nghỉ giờ khác lên r mà vẫn thua ku , nhiều lúc ảo thật , lại phải gỡ tiếp từng ngày rồi

ông còn trẻ ko vợ con gì chưa
Tôi còn trẻ chưa vợ con .còn bác có vợ con rồi à.nên bỏ có chơi thì chơi xsvn tìm hiểu pp kĩ rồi chơi kiếm trà đá bia hơi.còn bet thì đừng đụng vào nữa .tiền bạc quan trọng thật đấy nhưng đừng đi quá có lúc mất những thứ quan trọng hơn cả tiền bạc mà nó mãi k quay lại đâu.chúc bác thành công

Tôi còn trẻ chưa vợ con .còn bác có vợ con rồi à.nên bỏ có chơi thì chơi xsvn tìm hiểu pp kĩ rồi chơi kiếm trà đá bia hơi.còn bet thì đừng đụng vào nữa .tiền bạc quan trọng thật đấy nhưng đừng đi quá có lúc mất những thứ quan trọng hơn cả tiền bạc mà nó mãi k quay lại đâu.chúc bác thành công
tôi cũng chưa mới có 27 thoi đang tính bỏ hết luonn vốn ko có chơi run lắm

Là sinh viên , không lo học tập cho tốt,tích lũy kiến thức,sau này ra trường lấy vốn đó mà kiếm cơm nuôi bản thân,gd lại dính vào cờ bạc sớm vậy...tương lai sẽ mù mịt lắm nên bỏ đi nhé..e

tôi cũng chưa mới có 27 thoi đang tính bỏ hết luonn vốn ko có chơi run lắm
Bỏ luôn đỏ đen càng tốt.nhưng giờ kiểu cái máu đỏ đen nó chạy trong người rồi cố chơi nhỏ văn nghệ lại.k ảnh hưởng tới gđ nưa

Là sinh viên , không lo học tập cho tốt,tích lũy kiến thức,sau này ra trường lấy vốn đó mà kiếm cơm nuôi bản thân,gd lại dính vào cờ bạc sớm vậy...tương lai sẽ mù mịt lắm nên bỏ đi nhé..e
E chỉ muốn gỡ lại số vốn ít ỏi , chỉ cần về đến bờ là e hứa bỏ bet rồi , gần thấy bờ là đây rồi , vậy mà chỉ trong 2 ngày mọi cầu kèo mà hàng ngày chơi giờ gãy sạch

Vốn nhỏ thì k gỡ đc đâu nhé. Muốn gỡ 20 tr thì vốn cần 100tr.chứ vài triệu k giải quết đc gì đâu

Hiên nay các chủ tịch chơi 3D, 4d xsvn ăn như mưa mà ko có tiền để theo .tiếc thật có bao nhiêu vốn liếng nộp hết cho bét .bét quả thật là bậc thầy của tâm lý bh ko giám mở mục lo to bét nữa cai bét khó như cai ma tuý .bái phục bét mình đầu hàng bét vô đ k biếu bét 100 củ

E chỉ muốn gỡ lại số vốn ít ỏi , chỉ cần về đến bờ là e hứa bỏ bet rồi , gần thấy bờ là đây rồi , vậy mà chỉ trong 2 ngày mọi cầu kèo mà hàng ngày chơi giờ gãy sạch
Chẳng ai đỏ mãi đc đâu e dây đen tới thì có cầu kèo thì đen vẫn đen khuyên e còn đi học nợ cũng chả là bao thì bỏ bét đi e nhé.

Chơi sx vn đi.theo các chủ tịch mà về bờ.đánh vs bét giống như chơi chế đánh hardest.tất cả tk bị giám sát. Chúng nó cho thì ăn .k cho thì chịu

Sao bạn biết tk bị giám sát vậy
Nói chung nó cầm đầu cán mình cầm đầu lưỡi b.nó có thể tác động dc đến kết quả.chỉ có chơi xsvn thì đỏ đen thôi .còn bet nó muốn giết lúc nào chả dc

Bỏ đc bét hơn tháng hôm nay có 3 củ thử vào chơi bét sáng kiếm đc 3 củ chiều mò vào nó cho cả vốn lẫn lãi đi tong . Về cơ bản là mình ko kìm chế đc lòng tham dẫn đến say bạc nên toang tóm lại đầu hàng bét vô điều kiện . Xstt dễ kiểm soát hơn ae !

Bỏ đc bét hơn tháng hôm nay có 3 củ thử vào chơi bét sáng kiếm đc 3 củ chiều mò vào nó cho cả vốn lẫn lãi đi tong . Về cơ bản là mình ko kìm chế đc lòng tham dẫn đến say bạc nên toang tóm lại đầu hàng bét vô điều kiện . Xstt dễ kiểm soát hơn ae !
Bỏ rồi sao quay lại làm gì.