Cầu MB - cây cầu huyền thoại ngày 29-11-2020 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ok bạn . Hy vọng với suy tính của mình chỉ cần nhịp cuối cùng này không gãy ngày chủ nhật hôm nay là trọn vẹn 7/7 ngày ăn thông . chúc ae may mắn . mọi cái đều dựa vào may mắn ???
số nào vậy bạn tôi xem mà k ra số nào

sẽ có 4 chạm mà mình đưa ra là 1,6,4,9 để ghép dàn 64s .thực chất không có gì là tuyệt đối cả . ae tự đưa ra con số kết của mình . dàn kết của mình sẽ là bộ 01,44,13,04,24,22.11, 34 .vạn sự tuỳ duyên ???Mong ae không gạch đá dù kết quả thế nào . Riêng mình sẽ chốt cứng bộ 01 ngày hôm nay
oki ct

chạm 1,6,4,9 ghép chạm 2,7. ghép tổng 3,8,1,6 , ghép tổng 2,7. em bao hết mà k ra nữa thì botay.com???
ngày thứ 2 sẽ là chạm 2,7 hoặc ăn tổng 2,7 . còn ngày thứ tư thì ăn tổng ( 1,6,3,8) như hôm qua e đã nói nếu về tổng 0,5 thì ngày hôn nay e sẽ chốt cứng sẽ ăn tổng 1,6,3,8 ???nếu như nó k gãy

mọi quyết định hay con số mình đưa ra dù có thế nào cũng chỉ muốn ae tham khảo và giúp ae . vì thực chất càng cuối tuần mọi cầu kèo rất dễ gãy . ae có thể vào 5-10k tham khảo . hy vọng với bộ chốt duy nhất 01 sẽ giúp ae ????????

Hôm nay cũng gần như chính thức gọi nó bằng cái tên Cây cầu huyền thoại bởi đường đi của cầu đề này .nó ăn xuyên suốt trong cầu này mà chưa gãy .Ae tham khảo. nên nhớ cầu nào cũng sẽ gãy . Chúc ae may mắn . Chạm (1,6,4,9 ) Tổng ...? mình sẽ cố gắng rút thật gọn dàn này chiều hôm nay????vạn sự tuỳ duyên .Mình đã đưa ra dàn kết ở trong bài viết .ae vào tham khảo . trùng máu thì chơi ???
Cảm ơn ct

Ngày hôm nay kết bt số nào. Ông bạn. Đang kết tổng 1,3) tổng lẻ

sẽ có 4 chạm mà mình đưa ra là 1,6,4,9 để ghép dàn 64s .thực chất không có gì là tuyệt đối cả . ae tự đưa ra con số kết của mình . dàn kết của mình sẽ là bộ 01,44,13,04,24,22.11, 34 .vạn sự tuỳ duyên ???Mong ae không gạch đá dù kết quả thế nào . Riêng mình sẽ chốt cứng bộ 01 ngày hôm nay
Xui dại em 1 lần nhé.. TỔNG 49 PHANG ĐỦ.. LÔI THÊM BỘ 22.04 RA PHỤT THÊM CHO PHÁT NỮA.[ riêng về bộ 04 lấy con 454 đập mạnh tay.CHÚC E MAY MẮN

Vẫn chưa hiểu cầu lăm b ạ
đ
Xui dại em 1 lần nhé.. TỔNG 49 PHANG ĐỦ.. LÔI THÊM BỘ 22.04 RA PHỤT THÊM CHO PHÁT NỮA.[ riêng về bộ 04 lấy con 454 đập mạnh tay.CHÚC E MAY MẮN
em hiểu ý sếp rồi . mọi thứ em đang nắm quyền kiểm soát . trường hợp có gãy thì có ngày em sẽ lấy lại tất cả . đó là cách chơi của em ?Cảm ơn sếp đã nhắc nhở

đ

em hiểu ý sếp rồi . mọi thứ em đang nắm quyền kiểm soát . trường hợp có gãy thì có ngày em sẽ lấy lại tất cả . đó là cách chơi của em ?Cảm ơn sếp đã nhắc nhở
ít phút nữa ADMIN xét bài...bài đc đăng a nghĩ trang ku sẽ ko nhận cược sau 30p đâu e.. Độc dược hại đồng mà e..hiii