Về bờ - Chia sẻ a e vài phương pháp chơi của mình sau 8 tuần chơi lotto bet | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ a e vài phương pháp chơi của mình sau 8 tuần chơi lotto bet

Trước tiên mình sẽ nói bóng và bóng âm các con số
0-5
1-6
2-7
3-8
4-9
Đây là bóng và bóng âm đây
0-7
1-4
2-9
3-6
5-8
Ok khi các bạn đã biết bóng các con số thì chiến cầu mà 3 ngày qua mình về bờ mình để ý các hàng số ví dụ hs đơn vị nó ra con 5 thì tay sau bắt bóng âm con 5 là con 8 . Các bạn phải test nhé vì có thể nó về bóng dương con 5 là 0 nhưng cầu chạy dài chủ yếu nó về bóng âm . Và phải xem cầu đang chạy hàng nào k lúc nào cũng 1 hàng . Cầu này chạy dài nhất 11 tay tay gãy là nó ra hàng hoặc sắp ra .
CƠ NGHĨA LÀ CẦU CHƠI 1 HÀNG SỐ. Để ý cầu đang chạy hàng số nào thì m chọn chơi hàng số đó hả bro

CƠ NGHĨA LÀ CẦU CHƠI 1 HÀNG SỐ. Để ý cầu đang chạy hàng số nào thì m chọn chơi hàng số đó hả bro
chơi 5 hs chứ nhưng nó sẽ báo về bóng âm hay bóng dương cũng k biết nó về vtri nào ví dụ con hàng đơn vị con 5 nhé cầu trước đang chạy bóng âm thì kì tiếp chọn hs 8

chơi 5 hs chứ nhưng nó sẽ báo về bóng âm hay bóng dương cũng k biết nó về vtri nào ví dụ con hàng đơn vị con 5 nhé cầu trước đang chạy bóng âm thì kì tiếp chọn hs 8
TRONG VD ẤY CHỌN CON 8 đánh 5 hàng số cho kì sao hủ bro

Trước tiên mình sẽ nói bóng và bóng âm các con số
0-5
1-6
2-7
3-8
4-9
Đây là bóng và bóng âm đây
0-7
1-4
2-9
3-6
5-8
Ok khi các bạn đã biết bóng các con số thì chiến cầu mà 3 ngày qua mình về bờ mình để ý các hàng số ví dụ hs đơn vị nó ra con 5 thì tay sau bắt bóng âm con 5 là con 8 . Các bạn phải test nhé vì có thể nó về bóng dương con 5 là 0 nhưng cầu chạy dài chủ yếu nó về bóng âm . Và phải xem cầu đang chạy hàng nào k lúc nào cũng 1 hàng . Cầu này chạy dài nhất 11 tay tay gãy là nó ra hàng hoặc sắp ra .
Bạn chơi lúc nào lên p kéo ae

Thấy bạn ăn nhiều cù và sảnh k biết có cầu nào k cả cho mn biết với bạn ơi
Bắt hàng thường là xem ngày đấy nó tỉ lệ ra hàng nhiều không và các con số nó lặp đi lặp lại 1 cách bất thường thì sẽ ôm hàng 5-7 tay thường là ôm xsct nhưng có ngày nó ra ít hàng thì ôm xám hai đôi hoà

Bác giải thích rõ hơn bác rút kinh nghiệm chơi bet bác chơi 1 hàng số hay đôi hay hàng như thế nào và cầu kèo canh và đánh như thế nào nuôi hay không nuôi và vào tiền như thế nào và chơi những cái đó như thế nào để ace được rõ chứ bác nói và đưa ra nhiều món nhưng chưa giải thích rõ hết từng món rồi sang món khác nhiều ace biết thì không nói mới vào hoặc chưa biết rõ vào đánh lung tung rồi mất tiền oan buồn tức tối vì đa số ở đây toàn tiền vay lãi ngày cảm ơn bác nhiều đã đưa lên thì phải rõ ràng có tâm còn không thì thôi âm thầm một mình
Mình chào Mn. Xổ số thế giới. Lotobet...
Ai cũng thích. Nhưng món này khó lắm. Ai chưa sành. Thì đừng chơi.
Sành rồi mà vẫn chết như thường.
Cầu kèo nào cũng có giá trị. Nhưng cầu kèo nào cũng gãy.
Thấy gãy kịp dừng mới sống