Về bờ - Chia sẻ a e vài phương pháp chơi của mình sau 8 tuần chơi lotto bet | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ a e vài phương pháp chơi của mình sau 8 tuần chơi lotto bet

Bác cho e hỏi Nhung thế nào là đc ăn xám cô.sảnh và con lũ ạ ai biết chỉ e vớ ạ

Tất cả trường hợp hỏi thông tin cá nhân, đăng thông tin cá nhân: số đt, zalo, facebook,gmail,.... đều sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn.

Mình thì cố gắng bỏ bét chấp nhận mất đi số tiền khoảng 100 m.nhưng cũng ko muốn gỡ nó bằng mọi phương pháp chơi bét.mình tìm cách về bờ bằng xsmb thôi tính đến theo ct thôi chứ bệt ko hy vọng gì khó lắm chắc 100 anh em mới có vài anh em sống được nhờ bét,chúc MN máy mắn.

Chơi bét này dễ cuốn khó thoát. Ai có cách chơi ổn và về bờ cứ bám thôi. ai ko vững theo ct dàn về bờ từ từ

Mình thì cố gắng bỏ bét chấp nhận mất đi số tiền khoảng 100 m.nhưng cũng ko muốn gỡ nó bằng mọi phương pháp chơi bét.mình tìm cách về bờ bằng xsmb thôi tính đến theo ct thôi chứ bệt ko hy vọng gì khó lắm chắc 100 anh em mới có vài anh em sống được nhờ bét,chúc MN máy mắn.
Tôi quá sợ bét rồi vào nó cuốn và hút máu nhanh hơn chọc tiết

mình có cách thắng mà lúc chơi thực chiến còn thua tung đít nói gì đến các ae khác chơi cầu kèo lan man hên xui đỏ đen! nên ae bỏ dc là tốt nhất! hút máu hơn cắt tiết.

mình có cách thắng mà lúc chơi thực chiến còn thua tung đít nói gì đến các ae khác chơi cầu kèo lan man hên xui đỏ đen! nên ae bỏ dc là tốt nhất! hút máu hơn cắt tiết.
Em giờ nghĩ lại cứ tiếc đứt ruột mấy chục triệu cho nó trong 3 ngày. Trong khi cày kéo mb mấy tháng trời mới có

Sau 8 tuần chơi mình xanh dc 70 m topic nay mình sẽ chia sẻ vài pp mìn bắt để a e tk. Trước tiên ae phải biết dc bóng và bóng âm các con số
Cho mình hỏi cách vào các con bạch thủ ví dụ bộ 44,99,494 mà để ăn đc con 99 thì đánh bộ môn gì k phải tn ,hn . Cảm ơn bạn