Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

ngduchieu

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,981
Điểm
331
Xu
5,000Xu
*** Tổng kết quá trình chơi ***
Screenshot_2024-01-31-22-06-48-349_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

Sửa lần cuối:
Do buồn chán vì mấy ngày đầu tháng CT mình theo phong độ chưa cao nên bị âm nhẹ. Nên mình thử đổi gió bằng cách tải đại 1 app random số về, 1 ngày random ra 1 số rồi lấy số đó làm BTL và làm đề chạm đánh từ nam ra bắc và kết quả khá ổn áp AE ạ.
Đây là bảng lãi của mình. 10đ cho BTL và 10đ cho đề 2 chạm !!!View attachment 282505

Nói chung là mình chơi sao cũng được. nhưng kết quả có lãi là đc AE nhỉ, chúc AE rực rỡ với các CT mình tôn trọng nhé.
P/S: qua tháng sau mình vẫn sẽ theo CT mà mình yêu mến !!!
Bác chơi pp này lâu chưa

ngduchieu.pp này là mình vào quay số mỗi ngày hả Bác
đúng r bác. vào bấm random ra số nào đánh số đó. k quan trọng số đẹp hay xấu. hqua hnay cho số mình k ưng lắm nhưng đã chơi là chơi cho tới và kết quả là húp rực rỡ 🥰🥰🥰
Screenshot_2023-05-20-19-18-24-051-edit_com.google.android.apps.docs.editors.sheets.jpg
Screenshot_2023-05-20-19-18-34-518-edit_com.google.android.apps.docs.editors.sheets.jpg

ngduchieu Bác chỉ giúp mình app random nào, mình có vô tải rồi nhưng nó hiện lên nhiều radom quá mình không biết chọn cái nào
trước hết mình xin phép admin là mình k biết diễn đàn có cấm chia sẽ app ko, nếu có thì xin xóa bài và nhắc nhở chứ đừng khóa tài khoản của mình ạ, tks trước!!!
thứ 2 mình cũng nói trước đây là app random nên ko có gì chắc chắn là số nó cho bạn sẽ giống số nó cho mình. nên lãi hay lỗ là do nhân phẩm mỗi người nha bạn, có thua xin đừng quay lại ném đá mình.
đây là app mình chơi. random ra gì chơi nấy đừng lựa chọn nhé. mình khuyến nghị nên đi tiền đều tay. ko gấp ko chão dù bữa đó có thua cả 3 miền bạn nhé. miền nam 10đ thì miền trung miền bắc cũng 10đ. với lại nếu miền nam húp 2 nháy BTL hoặc miền nam miền trung ra 2 nháy thì nghỉ luôn là đẹp. BTL mà ăn 2 nháy là cả ngày rực rỡ rồi. đề chạm 2 số app cho. nếu ra kép thì lấy bóng mà đánh (ví dụ kép 22 thì đánh chạm 2 chạm 7)
chúc bạn rực rỡ và thư giãn với cách chơi này !!!

Sửa lần cuối:
Xin tên app với bác ơi
thật ra là mình chia sẽ cách chơi thôi chứ mình không chia sẽ app nhé. cách chơi là lấy 1 số làm BTL và làm đề chạm để đánh từ nam ra bắc (bạn có thể đánh STL cũng đc).
còn cái app chỉ là 1 cách để bạn đỡ lăn tăn đau đầu mất ăn mất ngủ để snghi nên đánh con gì thôi.
bạn cứ tải đại bất kì app nào random số về mà chơi ấy. chung app nó cũng cho số khác nhau à!!!

Anh ơi chơi Random là gì vậy, em chưa hiểu, Mong anh nói rõ hơn đc không
ý là mình m chủ động chọn số để chơi. mà nhờ 1 ứng dụng cho số tự động cho mình 1 số bất kì xong lấy số đó để chơi thôi.

Đã về bờ thành công trong buổi chiều mưa gió

Đính kèm