Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

chủ top này bỏ đc không đây vai hôm lên than nửa cho xem lân 3 rôi

diễn đàn nhiều người khó chiều quá nhở. có phương pháp hay thì mình share cho mn tham khảo, có kề dao vô cổ ai ép ai phải chơi đâu mà lại nói vào nói ra, lên lớp với mình nhỉ 🤣

share lên ai thấy hay thì chơi, không hay thì lướt qua cũng được mà. CT cũng có lúc ăn lúc thua. cầu kèo cũng có tỉ lệ ăn tỉ lệ gãy. nếu có phương pháp nào ăn chắc 100% thì làm gì có ai ra đảo.

mình vẫn sẽ cập nhật lãi lỗ của mình lên cho mn xem. có chỗ cho ae mình nói chuyện tham khảo thôi 😋😋😋

Do buồn chán vì mấy ngày đầu tháng CT mình theo phong độ chưa cao nên bị âm nhẹ. Nên mình thử đổi gió bằng cách tải đại 1 app random số về, 1 ngày random ra 1 số rồi lấy số đó làm BTL và làm đề chạm đánh từ nam ra bắc và kết quả khá ổn áp AE ạ.
Đây là bảng lãi của mình. 10đ cho BTL và 10đ cho đề 2 chạm !!!

View attachment 285080

Nói chung là mình chơi sao cũng được. nhưng kết quả có lãi là đc AE nhỉ, chúc AE rực rỡ với các CT mình tôn trọng nhé.

*** cập nhật tới ngày 23/05 nhé. tổng lãi 8m trong 2 tuần 😘😘😘
Kiểu chơi này rất hay bền an toàn tuy ko lãi cao nhưng rủi ro khá là thấp

bác đang chơi theo phương pháp của mình hả. mình thấy tỉ lệ gãy full lô hoặc đề 1 ngày khá thấp. tệ lắm thì húp 1 nháy!

hết tháng rồi cả nhà ơi. KQ vượt xa những gì mình kì vọng (lãi hơn 8tr BTL và hơn 4tr đề 2 chạm). tháng sau mình vẫn sẽ tiếp tục thử nghiệm pp này. mong tìm được con đường giúp ae về bờ nhẹ nhàng nhất ❤️❤️❤️

hết tháng rồi cả nhà ơi. KQ vượt xa những gì mình kì vọng (lãi hơn 8tr BTL và hơn 4tr đề 2 chạm). tháng sau mình vẫn sẽ tiếp tục thử nghiệm pp này. mong tìm được con đường giúp ae về bờ nhẹ nhàng nhất ❤️❤️❤️
Vốn ngày hơn 4m hả bác

Em random số cho nửa đầu tháng 6. hy vọng sẽ rực rỡ :D

Hôm nay 98 chạm 9,8 vẫn ăn mà k thấy bác chủ topic lên ăn mừng nhỉ

hôm nay 14 miền nam cũng 2 nháy. rực rỡ luôn