Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

bác lên gg search random số mà xài trực tiếp trên google luôn bác. k thì vào app gõ tìm random số. app nào cũng được
84 MN khiếp thật. Ngày mai mình mới lại stl 484...hnay thì ngon quá 🥱

Sửa lần cuối:
cũng đc 3 nháy đấy. mà stl nặng vốn quá

phê quá bác, chưa bao giờ đc STL 4 nháy nữa mà giờ đc hẳn con BTL 5 nháy :))
Mình xem tuần trước con 898, nó ra 3,4,nháy là ổn nên mình đi an toàn vốn đi 84,48,50, vì chưa có vốn nhiều nên đi 3 số bỏ vốn đi x2, 3 cặp, và 1 xiên 3, nếu nổ 3 con lô 1 đài là no be, sẽ dc 3 nháy lô 3 cặp c2, và 1 xiên 3, đỏ phát nháp ngay vài m

Phải công nhận bác ngduchieu có duyên với pp này ghê
Đánh nháp với đánh thật nó khác thật sự, đánh thật mà nó ăn rr luôn thì cứ thế mà phát huy, nếu mà đánh nháp ăn, đánh thật nó gãy cho thông 3 miền 2-3 thì ko ai dám đánh tiếp nữa. Có lẽ kiên trì chút sẽ có kết quả bạn ah.

12tr là chơi dc nhỉ
bạn cân nhắc theo vốn bạn có nha. k nhất thiết phải nhiêu đó. ví dụ tài chính dưới 10tr thì mình có thể đi 5đ 1 con cũng được nha người ae
Đánh nháp với đánh thật nó khác thật sự, đánh thật mà nó ăn rr luôn thì cứ thế mà phát huy, nếu mà đánh nháp ăn, đánh thật nó gãy cho thông 3 miền 2-3 thì ko ai dám đánh tiếp nữa. Có lẽ kiên trì chút sẽ có kết quả bạn ah.
trước mình cũng hay bị thế. k đánh nó ra quá trời. bỏ tiền vào lại gãy đều. nên cứ đều tay thôi. k lại ức chế chịu ko đc

bạn cân nhắc theo vốn bạn có nha. k nhất thiết phải nhiêu đó. ví dụ tài chính dưới 10tr thì mình có thể đi 5đ 1 con cũng được nha người ae

trước mình cũng hay bị thế. k đánh nó ra quá trời. bỏ tiền vào lại gãy đều. nên cứ đều tay thôi. k lại ức chế chịu ko đc
Bác quay số vào ngày giờ nào nhỉ🤩

Vốn mk đang có 4tr đánh 3đ thôi.liệu tháng có kiếm dc 3tr tiền lãi k.