Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 65 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

mình chơi lâu nay thì mình thấy BTL ổn và nhẹ vốn hơn. hiện mình đang chơi BTL MN và MT với 20đ 1 con. MB k theo nữa vì MB lãi k hiệu quả lắm. bạn có thể theo nhẹ 5đ 1 con xem sao bạn nhé
Thử quay số nam trung trong 12 tháng của năm 2023. Do mình quay đen thì phải. Tháng ăn tháng mất. Tổng lại miền nam lãi trong 1 năm đc 900k. Miền trung đc 600k. Với mức 10đ / con. Tay thối quay nó khác bọt. 😄😄😄

Ngduchieu cho mình hỏi chơi BTL mn và mt thì chơi tất cả 3 đài phải không bạn và nay 2/1/24 thì chơi con nào để mình chiến thử vài điểm cho vui, cảm ơn bạn
Có bảng quay sẵn 15 ngày đó rồi bác kìa. Có đài nào đánh đài đó. Nên đi btl nam và trung thấy ổn hơn nhiều.

Thử quay số nam trung trong 12 tháng của năm 2023. Do mình quay đen thì phải. Tháng ăn tháng mất. Tổng lại miền nam lãi trong 1 năm đc 900k. Miền trung đc 600k. Với mức 10đ / con. Tay thối quay nó khác bọt. 😄😄😄
quay tận 12 tháng của năm. ông chịu khó thật đấy 😶😶😶

Quay để test xem lãi lỗ thế nào. Công nhận mình đen thật. 😄😄😄
Pp này bác ngduchieu mới chiến đc 7 tháng mà bạn đã, quay và chiến 12 tháng rồi. Khai sáng sao ko cho ra lò sớm bacz.

Pp này bác ngduchieu mới chiến đc 7 tháng mà bạn đã, quay và chiến 12 tháng rồi. Khai sáng sao ko cho ra lò sớm bacz.
K phải bác ơi. Mình theo pp của bác ngduchieu. Sau đó tự quay test các tháng về trước từ tháng 1-12 của năm 2023. Mà do đen nên lãi ít vậy á.

View attachment 342772

đây nhé bác. chơi hơn nửa năm rồi. 7 tháng lãi. tháng này tới nay hiện đang lãi nhẹ 1m, khả năng sẽ hều vốn hoặc âm nhẹ nếu 2 ngày cuối đen. pp khá ổn nhỉ 😁
Chơi ròng rã mới lãi tí tí vậy thì pp ko ổn chút nào bạn ah. Theo mình bạn nên tìm cách bắt cầu lô chuẩn hơn để mang lại hiệu quả hơn cho ae theo.

Chơi ròng rã mới lãi tí tí vậy thì pp ko ổn chút nào bạn ah. Theo mình bạn nên tìm cách bắt cầu lô chuẩn hơn để mang lại hiệu quả hơn cho ae theo.
pp này trước mình có nói rồi. pp này dành cho ai ko biết bắt cầu lô cũng như không quá đặt nặng vấn đề kiếm lãi. nên mình mới nói là thấy hài lòng với phần lãi kiếm được dù chơi ròng rã hơn nửa năm ấy. ai thích thì theo còn không thì thôi mình không có ép ai theo cả. mn vẫn luôn tìm theo các CT bắt cầu chuẩn hơn nhiều mà !!!

tầm khoảng 35tr nha bác. vì trên thực tế có nhiều ngày điểm lô nó thấp do nhiều người đánh. nửa năm lãi 35tr với 1 số người cho là thấp nhưng với tôi là vượt quá mong đợi rồi
Theo pp của bác hiệu quả thật có lãi , nhưng mình ko giữ dc tiền , đánh bóng hết , ở đây có ae nào đánh bóng ko

Mb ra 95 db mới kay, mình còn 3m, nên đi 5d, đi 2 miền, số tự quay tổng kết âm 1m, đi 2 pp, vẫn lãi , tháng nay đi theo cụ hết năm. Nghĩ mãi rồi soi cầu thì mệt đầu , thứ 2,-5, chọn 1 em số này 38,67,32, thứ 6 - cn, đi 78,89,82., thôi đi pp bác vậy.