Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Cảm ơn pp, của bắc chính thức em bỏ bộ môn số này, đánh 3d, 112,118, 4d, 3118,3112, =100k, nên em bỏ thật, tậm âm 50m, trả dần cụ ạ chúc cụ rr đều nhế , chúc gia đình luôn luôn hp ạ.
Chơi này chỉ bắt kép lệch bằng nuôi khung 3 tay thuận cầu 5 tay nghịch cầu thì mới ăn đc chứ đánh bt khó lắm

Đính kèm

Cảm ơn pp, của bắc chính thức em bỏ bộ môn số này, đánh 3d, 112,118, 4d, 3118,3112, =100k, nên em bỏ thật, tậm âm 50m, trả dần cụ ạ chúc cụ rr đều nhế , chúc gia đình luôn luôn hp ạ.
ủa là sao bác. bác chơi linh tinh gì hả. nếu chỉ đi đúng 2 miền nam và miền trung thì tới thời điểm này vẫn lãi 700k cơ mà. đâu ra âm tận 50m thế :v
Screenshot_2024-01-12-23-54-03-484_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

Như vậy là t12 âm 3tr2 ah bác
ko bác. mình chỉ làm thống kê đề cho ae cần thì tham khảo thôi. 3 tháng gần đây mình chỉ đi BTL đúng 2 miền nam và miền trung. bỏ hẳn đề chạm luôn vì theo thống kê gần 1 năm qua của mình thấy đề chạm không an toàn và BTL miền bắc k có lãi nên chỉ đánh đúng 2 miền nam và miền trung

Khả năng 15 ngày đầu có vẻ hơi vất. Mong 15 ngày cuối rr. Bác ngduchieu cho a e xem btk a e lắm đc bác

Khả năng 15 ngày đầu có vẻ hơi vất. Mong 15 ngày cuối rr. Bác ngduchieu cho a e xem btk a e lắm đc bác
@hiephn đây nhé bác. 15 ngày đầu k được thuận bờm xuôi gió lắm. chuỗi 7 ngày âm nhưng tính ra tổng lãi chỉ âm nhẹ 400k 😥 mong nửa tháng còn lại sẽ cho mình 1 cái tết vui vẻ
Screenshot_2024-01-15-22-30-51-657_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

trước có bác nào bảo nuôi BTĐ con BTL ấy nhỉ. mình để ý thì hình như 1 tháng BTL mình random ra về 1 hoặc 2 ngày BTĐ ấy 😶 k lẽ mình lấy BTL làm BTĐ MB ta 🙂

trước có bác nào bảo nuôi BTĐ con BTL ấy nhỉ. mình để ý thì hình như 1 tháng BTL mình random ra về 1 hoặc 2 ngày BTĐ ấy 😶 k lẽ mình lấy BTL làm BTĐ MB ta 🙂
đi đều tiền thì 1 tháng nổ 1 lần cũng ăn ra đó bác

ko sao bác. để xem 1 2 ngày nữa coi sao. vẫn ổn chưa âm nhiều lắm :D
Góp ý bác 1 chút nhé. Bác test thử ít tháng xem ổn k. Bác chạy 1 lúc 3 chương trình luôn. Tức là bác quay số ngẫu nhiêu 3 lần trong 1 tháng đó. 1 chương trình bác vẫn đi tiền như bình thường, giống như các tháng vừa qua. 2 chương trình còn lại bác làm list theo dõi thôi. Cuối tháng tổng kết 3 chương trình xem lãi lỗ thế nào. Có gánh bù trừ qua lại cho nhau đc hay k? Ví dụ chương trình 1 bị âm thì có chương trình 2-3 nó gánh bù cho ít. Nếu gánh bù trừ cho nhau thì ổn, còn ngược lại thì ...😄

đi đều tiền thì 1 tháng nổ 1 lần cũng ăn ra đó bác
đi đều tiền thì 3 tháng về 1 nháy vẫn lãi. xem thống kê các tháng chơi. nổ BTĐ con BTL cũng khá cao ấy. sao đó giờ mình k để ý tới vụ này ta 😗😗😗
Góp ý bác 1 chút nhé. Bác test thử ít tháng xem ổn k. Bác chạy 1 lúc 3 chương trình luôn. Tức là bác quay số ngẫu nhiêu 3 lần trong 1 tháng đó. 1 chương trình bác vẫn đi tiền như bình thường, giống như các tháng vừa qua. 2 chương trình còn lại bác làm list theo dõi thôi. Cuối tháng tổng kết 3 chương trình xem lãi lỗ thế nào. Có gánh bù trừ qua lại cho nhau đc hay k? Ví dụ chương trình 1 bị âm thì có chương trình 2-3 nó gánh bù cho ít. Nếu gánh bù trừ cho nhau thì ổn, còn ngược lại thì ...😄
rồi 2 ct kia đi cũng đi đều tiền luôn hả. chạy 3 ct 1 lúc giống như đánh TTL quá 😂😂😂

đi đều tiền thì 3 tháng về 1 nháy vẫn lãi. xem thống kê các tháng chơi. nổ BTĐ con BTL cũng khá cao ấy. sao đó giờ mình k để ý tới vụ này ta 😗😗😗

rồi 2 ct kia đi cũng đi đều tiền luôn hả. chạy 3 ct 1 lúc giống như đánh TTL quá 😂😂😂
Kiểu vậy bác nak. Ct 1 đen thì có 2,3 gánh. Cả 3 ct cùng đen thì đúng là đen quá. 😄😄😄