Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 76 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Còn cầu bạn trung hoa cũng khá hay , 0123, ghép 789, ngược lại 24s, cũng có gẫy nhưng người thông dành chút ta chơi thu2,3,4,bỏ thư 5 ta vào 5,6,7,cn, k ra bỏ, giống như mình bắt chạm 5,2, của chủ nhật ấy , đi thứ 2,3,4, k ra bỏ

Mình có cái gì hay cùng chia sẻ lên ae tham khảo kết thì vào k thui k lời kay đắng, ai cũng muốn kiếm ss, cụ chủ tốp thông cảm nhá , tui ếch chết tại miệng.
Cảm ơn bác những lời chia sẻ rất tâm huyết 👍

Mình có cái gì hay cùng chia sẻ lên ae tham khảo kết thì vào k thui k lời kay đắng, ai cũng muốn kiếm ss, cụ chủ tốp thông cảm nhá , tui ếch chết tại miệng.
Cam ơn bác những kinh nghiệm tuyệt,minh cung hay đi cầu giai db cn cho t2,3,4

Cam ơn bác những kinh nghiệm tuyệt,minh cung hay đi cầu giai db cn cho t2,3,4
Vì đó cũng cầu cao thủ trong diễn đàn chia sẻ, rất đơn giản , số may là vào bờ ngay, chứ đánh láo thì cũng khó, nếu mà chơi 2 chạm cho mn, thì cá nhận chọn 3 cao thủ mỗi cao thủ lấy 10s, là 30s, đi cho 3 đài , vì mình biết gmsh từ 2018, thì biết ai tài như nào đều biết , cao thủ chốt có cái khó của họ, tư duy họ khác mình nếu bắt loại 64s, xịt 5,6, 7, hôm ,là quá khó để xịt ,ấy, tại sao vẫn xịt.. thì tư duy ae phải biết, họ đen mà, chú tui k cao thủ bắt nó khác.

Có mội thứ là tìm số ít ai chơi hôm nay , đề và lô là khó thống kê sau 17h59ph

Vị dụ tha bét , ku bét cũng đã khác 1 điểm, ví dụ tha nạp 1m, đánh lãi rút ngay luôn ok, ku phải cược đủ số nạp, trừ khi ních li vờ cao thì khác.

Nếu cụ để ý mb ra 8333, mn, cũng ra 8333 lô, 212, cũng thế mn 212, cụ nào tinh nhìn ra vấn đề, nếu để bắt st 3d lô mn, mt, không khó bằng mb, đi bt 3d lô 7, ngày cho 2 mn,mt, vẫn lãi , mà sát xuất cũng cao ấy.
Nhưng nam trung chơi vốn cao nên e chi tập trung Bắc thui

Mình chỉ mong mình rr ae cũng vậy, còn chạm 7, thứ 6,7,cn, nhưng mình hay vồ 8s, hoạc btd, các cụ để ý mà xem lô vd ngày thứ 6 chẳng hạn 10 ngày lô gì ra nhiều càng gì hay ra là ok, ngay , khi mình trải qua rồi mới ngộ ra là tại sao k dành 5,10p ra soi xem sát xuất số nào cao hơn . Cá nhân lên số là vào ss, như 3d đi nhẹ 1d,2d,3d,4d, lô chỉ đi 10d, vì liên quan đến thu nhập. Thấp, các cụ chuyên chơi mn, mt, thì để ý là thứ nào hay ra lô nào, vì sao mình hay bắt 3d lô vì nó nổ lợi nhuận quá ok, còn chơi mn, mt, rốt ít khi tui chốt stl, nổ 1 nháy lỗ khi quay 3 đài, 2 đài có thể chốt dtl, ae nếu quý thả tim, ghét thì k vào ss, kẻo mất oan tiền, chủ tốt bác chiều lên btl luôn lãi, mình kết hợp 3d vui 1d,2d, chơi thêm thu nhập
tks bác nhiều nha. mấy nay BTL không hiệu quả mấy. nhờ bác cho số nên cũng có đồng ra đồng vào. mình ko có thời gian để theo dõi các CT cũng như xem cầu kèo các kiểu. nên mới chơi BTL. chỉ cầu mong mỗi tháng lãi ít ít là được. ae chia sẽ số cho nhau như này thì vui quá rồi

tks bác nhiều nha. mấy nay BTL không hiệu quả mấy. nhờ bác cho số nên cũng có đồng ra đồng vào. mình ko có thời gian để theo dõi các CT cũng như xem cầu kèo các kiểu. nên mới chơi BTL. chỉ cầu mong mỗi tháng lãi ít ít là được. ae chia sẽ số cho nhau như này thì vui quá rồi
Cách chơi BTL của cụ thế là quá ok rồi mình vẫn chiến theo pp cụ , còn món 3d lô kia vẫn chiến 1,2,3d, nay giải đặc biệt miền bắc giữ lại 1 con, k biết 6,hay 9, các cụ để ý cuối tuần hay giữ lại 1 số.

mé cay thế nhở. tính ra hết nửa tháng vẫn có chút lãi. mai mình lên tiếp nửa tháng sau nhé
tháng này bú được 1 con BTĐ, tháng sau thử nuôi BTĐ xem sao
Thà ko ra 01 còn hơn ra 4 nháy mà ko nhả nháy 10 nào, cay quá cayyyyy

Screenshot_2024-03-16-12-35-25-182_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

mình lên số cho nửa tháng còn lại nhé, chiến thôi