Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 15 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

View attachment 325143

View attachment 325144

*** Tổng kết 5 tháng chơi vừa qua ***
T5 - BTL lãi 8tr8, đề chạm lãi 4tr6
T6 - BTL lãi 6tr8, đề chạm lãi 5tr5
T7 - BTL lãi 4tr7, đề chạm lỗ 1tr6
T8 - BTL lãi 3tr9, đề chạm lãi 7tr7
T9 - BTL lãi 4tr3, đề chạm lãi 11tr1 !!!

--- AE tháng này như nào rồi, mai mình sẽ lại lên tiếp 15 số đầu tháng 10 nhé !!!
Ok ng ae!

Screenshot_2023-10-01-11-28-56-463_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

*** chúc AE tháng mới rực rỡ ***

bác ơi lấy co sở nào cho trước chuẩn hơn cho sau vậy hi hi
k có cơ sở nào hết nha bác. này là random số hên xui thôi. mình chọn random thật ra là đỡ phải nặng đầu suy nghĩ số. đỡ phải có cảm giác cay cú khi chọn ngay số ko ra các kiểu. pp này là vốn ít lãi nhiều. lấy lãi to bù vào cầu kèo các kiểu

View attachment 325143

View attachment 325144

--- AE tháng này như nào rồi, mai mình sẽ lại lên tiếp 15 số đầu tháng 10 nhé !!!
Tuyệt vời. Chúc mừng bác thông dài nhé!

k có cơ sở nào hết nha bác. này là random số hên xui thôi. mình chọn random thật ra là đỡ phải nặng đầu suy nghĩ số. đỡ phải có cảm giác cay cú khi chọn ngay số ko ra các kiểu. pp này là vốn ít lãi nhiều. lấy lãi to bù vào cầu kèo các kiểu
2_3_4_5 tháng đều có lời việc gì mà ko chơi. Hợp với pp này thì cứ chiến thoii bác

Lên dàn đề tháng này đi ban

khá hay :v , hôm qua mình quay random được con 63, nay thử vận may khác xem sao

t đang chơi lô khung nữa, có thì tôi sẽ thêm pp này vào để đa dạng hơn trong việc ghép xiên lô bác ạ, và tôi cũng lên các dàn loại số đặc biệt miền bắc để rút ngắn số đề ngày hôm nay. Bác có thể vào những nội dung t chia sẻ hàng ngày dàn loại nhé,

2_3_4_5 tháng đều có lời việc gì mà ko chơi. Hợp với pp này thì cứ chiến thoii bác
Hqua e quay 15s như bác nửa tháng đầu. Đc con 50 MN xịt Mt 2 nháy mb xịt tính ra thì vẫn lời nếu đánh. Mờ e mới quay thử xem sao chưa vào hix. Hnay tiếp theo là con 67 chờ xem tn. Nếu ok thì cứ đầu tháng quay 1 lần lấy 15 kết quả bác ah

Hqua e quay 15s như bác nửa tháng đầu. Đc con 50 MN xịt Mt 2 nháy mb xịt tính ra thì vẫn lời nếu đánh. Mờ e mới quay thử xem sao chưa vào hix. Hnay tiếp theo là con 67 chờ xem tn. Nếu ok thì cứ đầu tháng quay 1 lần lấy 15 kết quả bác ah
nếu đánh full 3 miền. ra 1 nháy gần như hoàn vốn. 2 nháy là có lãi rồi. gãy full cả 3 miền khoảng 1tr3 (đánh 10đ 1 con cho 7 đài) hôm nào hên nó ra 3 4 nháy thì đủ phí cho 2 3 ngày gãy :D

nếu đánh full 3 miền. ra 1 nháy gần như hoàn vốn. 2 nháy là có lãi rồi. gãy full cả 3 miền khoảng 1tr3 (đánh 10đ 1 con cho 7 đài) hôm nào hên nó ra 3 4 nháy thì đủ phí cho 2 3 ngày gãy :D

Hôm qua mình quay đc con 45 nếu đánh là đc 5 nháy cả đề luôn bạn

View attachment 325143

View attachment 325144

Random là aap như nào bác gửi hình ảnh dc ko ah , chứ lấy số như nào e ko hiểu

mỗi ngày quay 1 lần cũng đc bác nhỉ
ừ bác. tại mình quay liên tù tì r up lên cho ae có hứng thì theo ấy mà. mỗi ngày 1 số hay 15 số cũng đâu khác j !!!

Cho 15 tháng 10 đi bác.
Screenshot_2023-10-02-14-39-47-334_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

đây bác !!!

View attachment 325358

Hôm qua mình quay đc con 45 nếu đánh là đc 5 nháy cả đề luôn bạn
con cá mất là con cá to mà ^^

Random là aap như nào bác gửi hình ảnh dc ko ah , chứ lấy số như nào e ko hiểu
Screenshot_2023-10-02-14-40-58-275_com.google.android.googlequicksearchbox-edit.jpg

bác lên gg search random số. nhập tối thiểu 1 tối đa 99 rồi bấm tạo. ra số nào chơi số đó nhé. hoặc bác có thể tìm mấy app random số để lấy số chơi. ko thì bạn có thể lấy số của các CT trên diễn đàn để chơi. chủ yếu là pp chơi thôi, số mình random để cho nhẹ đầu đỡ phải suy nghĩ mệt não ấy mà !!!