Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Mình theo pp này ko ổn, thua thông 4 ngày hết sạch vốn, đánh cả lô cả đề chạm đều ko ra. Hazzz ae theo pp này cẩn thận snghi kỹ rồi vào tiền.

chính thức bỏ bet. theo phương pháp này chơi cho nhẹ đầu. dành thời gian làm việc rồi gia đình nữa. hic
bỏ bet đi bác ơi. hoặc chơi 50~100k vài tay cho vui thôi, ăn thông 4 5 ngày nhưng 1 phút nóng đầu là bay lãi 4 5 ngày đó có khi bay luôn vốn đấy. chơi theo kiểu mình nhẹ tay 5đ cũng được chút lãi uống cf mà có thời gian cho gia đình!!!
Mình theo pp này ko ổn, thua thông 4 ngày hết sạch vốn, đánh cả lô cả đề chạm đều ko ra. Hazzz ae theo pp này cẩn thận snghi kỹ rồi vào tiền.
chắc do mình đỏ nên nửa năm nay chưa bay sạch vốn 😁 có đúng 1 tháng thua thông 3 ngày liền, nghỉ chơi 2 hôm và sau đó lại ổn định ngay thôi!!!

@NHUNG77G

Sao bác ko theo luôn số bác chủ tôp quay đc ấy vẫn ổn đó.

Sao bác ko theo luôn số bác chủ tôp quay đc ấy vẫn ổn đó.
cái này anh em mượn lộc của chủ top thôi. lúc bác top đăng pp này lên em thử vào 27bet vs 18bet cũng quay đủ random 30 số cho 30 kỳ rồi. đen thì thua thông 7-10 tay cả lô lẫn đề là bình thường. có điều chơi như này thì dây đen mình có thể nghỉ rồi lại chơi lại được. chứ chơi chão tiền thì tiền núi nếu vào dây đen.

Cảm ơn người anh em mình đi mn mt, cảm thấy ok nghỉ hơi tiếc mb, tí nhưng k sao bao nhiêu là đủ , nên lãi mn, miền trung đi 5d, mb nghỉ để vốn mai chơi hai hôm có gần 2m, cảm ơn bạn.

cái này anh em mượn lộc của chủ top thôi. lúc bác top đăng pp này lên em thử vào 27bet vs 18bet cũng quay đủ random 30 số cho 30 kỳ rồi. đen thì thua thông 7-10 tay cả lô lẫn đề là bình thường. có điều chơi như này thì dây đen mình có thể nghỉ rồi lại chơi lại được. chứ chơi chão tiền thì tiền núi nếu vào dây đen.
Ai bảo ông đi áp dụng vào 27lo và 18 lo thế?

đem vào 27 lô và 18 lô khoai lắm. bị cuốn bay cả vốn ấy chứ đùa. pp này cứ đi tiền đều tay thôi là ổn. khó bay vốn lắm. gặp dây đen thì nghỉ 1 vài ngày là được. mình chơi 5 tháng rồi nên giờ rất tự tin với pp chơi này