Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Cái này đơn giản thôi. Chạm lấy đb ngày thứ 2 hàng tuần. Đb ra đầu gì chẳng hạn tuần vừa rồi đb ra 12 ta lấy đầu 1. Tương ứng với đầu 1469=1469. 2570=2570.3580=3580. Rồi chờ t456 ko về thì ta vào 2 hôm t7 cn. Hoặc t45 chưa về thì vào t678. Thế thôi bạn tét xem nhé

Bác chia sẽ mình cách bắt chạm được không---
Săn chạm 2570 nhé a e .. từ mai đến thứ 6 ko nổ là đẹp nhất...lô 4d chạm và càng 2570...

Bác bắt bộ mà loại những con vừa ra lắm khi chết. Đề loanh quanh lắm. Cứ cho đủ 65s ăn đều vẫn ok bác ah
thì đó. mình đang test mà. mình bắt 10 bộ. mà 10 bộ nhiều số quá nên tối ưu bằng cách trừ 10 số đề gan và 5 số ra gần nhất. nhưng có vẻ k hiệu quả mấy 😅

Cụ chỉ hợp pp btl 3 miền thui
ừ chắc mình nên yên phận với BTL thôi. k nên lấn sân sang cái khác. tránh nhức đầu mệt não. tham thì thâm, tks bác đã nhắc nhở nha
Rất cảm ơn bác pp ngẫu nhiên này em cũng trả dc 10m, nợ .
có gì đâu bác. chã ai mún nợ nần cả. mình giúp đc ai mình giúp thôi. mình cũng đâu mất gì đâu, mn trả được nợ mình càng vui thêm!!!

Tháng này kq sao rồi bác
Screenshot_2023-11-20-20-44-05-282_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

phương pháp đã có. quan trọng là bạn có đủ niềm tin và kiên trì bám đuổi hay ko thôi 🤣

Pp này của bác có vẻ BTL mb hơi vất nhỉ, BTL mb có tháng nào đc ko bác... Thấy nam trung ổn nhỉ😅

theo thống kê thì MB ko hiệu quả lắm với pp BTL này. mình định qua tháng sau chỉ theo BTL các đài MN và MT. MB thì theo các CT đang có phong độ tốt trên nhóm STL 2N MB !!!