Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Bác cho em xin app ramdom đc k ạ
bạn lên google search random số rồi random bằng google luôn ấy bác
Sau mấy ngày hẹo qua lại húp cụ à, mai cụ lên 15 ngày mình theo , khi nào k ổn mới nghỉ.
ok bác. mai lên số tháng mới. dù cuối tháng gãy hơi nhiều nhưng tổng kết vẫn lãi đủ 1 tháng lương đi làm bác ơi 😁

STL trước có thống kê mà rủi ro cao quá nên bỏ ấy. bữa thấy bác theo nên mới thống kê lại cho có cái để bàn ra bàn vào thôi, BTL vẫn ổn định, lãi đều nhưng đề thì bấp bênh quá, vốn cao khó hòa vốn. T11 chỉ đi BTL thôi. đi 20đ. đề vẫn thống kê cho ae tham khảo !!!
Screenshot_2023-11-30-20-36-03-757_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

tháng này ngày lỗ hơi nhiều nhưng tổng kết lãi vẫn được hơn 1 tháng lương. pp ổn áp phết. tháng sau triển tiếp nha ae 😍 BTL thẳng tiến !!!

Bác hd e cách chơi và vào tiền đi
- bác có thể random số chơi ở các app random số hoặc trên google bác nhé, hoặc bác có thể lấy số mình random ra mà chơi
- tiền thì bác cân nhắc theo số vốn hiện có, bác đi đều tiền hết tất cả các đài có trong ngày, ngày nào chơi số đó và tiền đi đều tay k chão không gấp thếp bác nhé.

*** Tổng kết 6 tháng chơi vừa qua ***
View attachment 337667
đây là thống kê lãi lỗ mấy tháng vừa qua của pp mình. pp BTL mang lại lãi ổn định nhất nên mình sẽ tập trung vốn vào mỗi BTL và chỉ đánh mỗi MN và MT. MB mình sẽ nghiên cứu pp khác hoặc theo các CT khác trên diễn đàn để tối ưu hóa lãi !!!