Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 83 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

Bác thum chia sẻ cầu kép hoăcj chốt kép nữa đi bác. E chỉ thích chơi lô kép ít khi câm kép ????
ae chơi theo mình cũng nghiên cứu cách chơi kép mình cũng dựa vào giải 3 vậy ae à. trên giải 3 có các cặp số giống nhau nhiều thì lấy luôn con kép đó làm bt mà chơi khung 3 tay

ae chơi theo mình cũng nghiên cứu cách chơi kép mình cũng dựa vào giải 3 vậy ae à. trên giải 3 có các cặp số giống nhau nhiều thì lấy luôn con kép đó làm bt mà chơi khung 3 tay
Cầu kép khung 2 ngày của bác ấy. E hóng lắm

Ngày mai lô 33-88 vào tiền được không chủ tịch

Nuôi khung 5n chủ top ơi

Cặp 33-88 lại trùng lô khung PV rồi ae. Ae nghiên cứu nhé. Nhỏ nhẹ thôi...Hy vọng húp vì PV đang đỏ

toàn bóng thôi e, 2 lần liền khung cuối đều ăn 5566 lần trc có nhắc ae lần này do mình bận vc ít thời gian ae đi theo các cao thủ diễn đàn nhớ chỉ theo 1 người thôi nhé VD như a zai @SaiGon999 . hoặc theo dõi bát chốt của mình khi nào có nhịp đẹp mình sẽ hô vào tỉ lệ lớn. Chúc ae mm
Vâng cảm ơn bác rất nhiều

Hnay 4/8 . Kết nứt bát 373
Phang bt 373x500d
Ghép xiên 2/3 373/363/272x1tr
Đề kép bằng x500k

Số em chết thông loại 33.88 vào N3 171 vẫn gãy. Chán quá . Cao thủ vớt em với ạ