Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 84 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

Em ơi mai lo co cặp nao đẹp ko em
Giúp a voi e anh thua nợ nhiều qua ma a k biết cách choi lo the nso e hướng dan anh voi em
Ae tk trên bát chốt. Nên theo dàn lô xiên. Tuần trc 3 lần húp X4. Có hôm 4 cặp, hôm thì 3 hôm thì 1. Ae ko nên chão to. Cứ đều đặn theo tỉ lệ mình đưa ra hôm nào kết mình mới đưa tỉ lệ cao. Như hnay mình đưa tỉ lệ 200k/cặp.

Ae tk trên bát chốt. Nên theo dàn lô xiên. Tuần trc 3 lần húp X4. Có hôm 4 cặp, hôm thì 3 hôm thì 1. Ae ko nên chão to. Cứ đều đặn theo tỉ lệ mình đưa ra hôm nào kết mình mới đưa tỉ lệ cao. Như hnay mình đưa tỉ lệ 200k/cặp.
Nay 33-88 gãy cánh quá ct ạ
Mai tính vào 1661 tất tay ct đánh giá sao

Bác chốt ở đâu ạ. Em xin link tham khảo với ạ

Minh cảm ơn người ae nhiều

171 thì vượt khung, 3388 thì gãy. 2 cặp trùng cầu g3 mà chắc do e đen. Từ hôm ăn 020 4 nháy là cứ đen thôi, đúng lần nào ăn to là toàn chết dần

Cầu giải 3 khung N2+ Khung cuôid nổ tưng bừng. 24,84,28,55**. Ae lại lãng quên rồi

Húp 6 nháy lô. 00,55**,24,84,28. Mình bận vc ae biết lên hộ cho ae khác theo

E lại theo bác. 4488
Cầu nổ thì nói khác nhưng khi chốt lại khác… tùm lum số kiểu đó chả ai dám theo… khi chốt khác đó lại k nổ mà đi nổ đường cầu g3 thì chết k mà cứ kêu nổ

Cầu nổ thì nói khác nhưng khi chốt lại khác… tùm lum số kiểu đó chả ai dám theo… khi chốt khác đó lại k nổ mà đi nổ đường cầu g3 thì chết k mà cứ kêu nổ
Cầu này Ct cs cho ae ăn hoài tại bạn ko theo dỏi đó thôi. ăn rất đều nữa là khác. cầu giải 3 là k3n