Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 85 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

Cầu này Ct cs cho ae ăn hoài tại bạn ko theo dỏi đó thôi. ăn rất đều nữa là khác. cầu giải 3 là k3n
Tôi nói cho b nghe nè… cs thì cs mà cùng lắm 1 cặp thôi chứ nhìu vậy b dám chơi hết không thôi lỡ không ra 2 hôm là chết liền

Như ngày mai khung mới giải G3.6 có dạng 75171 thì sẽ đc 2 cặp k3n 424,262 bạn hãy chờ xem thử nhé!

Như ngày mai khung mới giải G3.6 có dạng 75171 thì sẽ đc 2 cặp k3n 424,262 bạn hãy chờ xem thử nhé!
Húp 6 nháy lô. 00,55**,24,84,28. Mình bận vc ae biết lên hộ cho ae khác theo

Đây nói nay húp mấy con tính thử đánh bao nhiu cặp số

Cầu nổ thì nói khác nhưng khi chốt lại khác… tùm lum số kiểu đó chả ai dám theo… khi chốt khác đó lại k nổ mà đi nổ đường cầu g3 thì chết k mà cứ kêu nổ
Mời ông đi chỗ khác chơi

2 khung lô vừa rồi đen cầu sáng nhưng đồng quay ảo cũng chịu mình cũng như ae thôi có lúc đỏ luc đen lúc đỏ 3,4 nháy lô thậm chí cả tam thủ 3D lô... Ae theo thì phải chấp nhận mình ko khuyến khích ae chơi. Nên vào tk thì đc còn nói này nọ thì mình ko tiếp

E K biết chọn con nào chọn toàn con trật
Ae nên đi theo cầu g3 đi. Đợi khung 2,3 mà chơi. Mình dặn ae rồi nhiều số ghép xiên cho nhẹ vốn ăn lời cao. Lô khung của mình vào dây đen 2 khung toi rồi còn 161 mai khung cuối hy vọng nổ 1 nháy cho đỡ đói...

Ae nào âm thì hẹn ae 27bet 1,5p. 8h30 làm 10tay đề 51s+ 5tay lô+ 3D lô đề. Cái này thì mình làm đc...

Cá nhân ko theo ai ! Nhưng thấy chốt ntn thì ae chơi theo ! Chư các ae chốt đến 5-7 cặp bảo nổ thì chịu ! Chốt trượt trên bát chốt tập đoàn là xịt ! Ko nói nhiều

Cá nhân ko theo ai ! Nhưng thấy chốt ntn thì ae chơi theo ! Chư các ae chốt đến 5-7 cặp bảo nổ thì chịu ! Chốt trượt trên bát chốt tập đoàn là xịt ! Ko nói nhiều
Chuẩn men luôn

Cầu giải 3. Khung mới:
C1(242), C2(626), C3(88,33). Ae chọn lấy 1 cặp chơi khung 3 tay từ 7-9/8. Chúc ae tk mm 886889. Ae ít vốn có thể ghép xiên hoặc rình khung cuối.
Nay cặp 161 rất đẹp và kết ko biết đồng có thương ko nữa bác ạ chứ từ hôm chuyển điểm quay đến giờ cứ thấy ảo quá bác ạ

Nay cặp 161 rất đẹp và kết ko biết đồng có thương ko nữa bác ạ chứ từ hôm chuyển điểm quay đến giờ cứ thấy ảo quá bác ạ
Ae nhỏ nhẹ thôi mình nay cũng kết 161 quay ảo thế này chỉ tính gỡ hòa chứ ko chão may đc 2 nháy thì lời