Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 102 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CÒN 3 NGÀY QUYẾT ĐẤU, CỐ LÊN NÀO ANH EM
THÁNG TRƯỚC AE ĐỂ Ý LÔ CHIẾM LỢI THẾ
THÌ THÁNG NÀY ĐỀ VẪN ỔN NHẤT
VÌ THẾ AE ĐỪNG BAO GIỜ CHO TRỨNG VÀO CÙNG 1 GIỎ
Theo chân anh từ khi anh ở giải nhất.. người rất có tâm với anh em thế nên hôm nào có ai trách anh lại thấy bực bội trong người. Chúc anh sức khoẻ và luôn may mắn a nha

chao a phan bảo
e mới vào diễn đàn cũng chưa tìm được minh chủ nào để về bờ , tâm lý thua nặng nề quá nên muốn tham khảo ý kiến a và a e đang đi cùng a là dàn đề 64 số của a 1 tháng tỉ lệ ăn bao nhiêu trượt bao nhiêu để bắt đầu tháng 3 e vào tiền với số vốn 10 tr . e cảm ơn ạ

Thu đi để lại lá vàng bác huanhoahon đi để lại ae hàng ngày hóng số ?????

Nếu đi theo tỷ lệ và fulll bảng đề của tôi thì vốn mỗi ngày là 9tr hơn. Tính ra ae phải có 50tr vốn trong tay để đi đều cho 5 ngày. Thì trong 5 tháng ae sẽ hết số nợ 200tr. Hoặc có thể chỉ 3-4 tháng
Phải chơi cả 3 miền hả bác, số vốn tầm 50 triệu thì không vấn đề gì, em chỉ sợ lại đi theo 400 triệu năm ngoái của em bác ah. chán quá. thanks bác đã chia sẻ

chúc mừng tất cả ae hôm nay chén cùng CT, trời ko phụ lòng kiên trì của ae ta, chiều nay ghi xong đi bản uống rượu, giờ mới lên đây xem được, còn 3 ngày nữa, CT cứ thoải mái chốt nhé, ae ta vô tư đi !

cạn vốn, ko theo được tiếc quá.

hôm nay em x2, ae cân nhắc vô tiền kẻo..! em chưa hết đen, chỉ 3D,4D thôi nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.