Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 152 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng a phan bảo. Hôm nay đại thắng . E theo a cũng nổ tieng bừng .

Cảm ơn phan bảo rất nhiều, Hnay mình đập đc cặp xiên đôi ,17 45,17,54 quá tuyệt vời, đúng là đẳng cấp .

Cảm ơn Chủ Tịch rất nhiều. Đi làm giờ mới vào chia vui cùng ae được. Chúc mừng ae hôm chén to nhé

Các bác cho em xin cách chia vốn đánh ngoài với vì em làm
camr ơn bác đã kéo các ae vào bờ trân trọng thật sự tâm huyết của bác cũng tiện đây bác cho em hỏi cách chia vốn chơi ở ngoài đều 30d 1 con lô không đánh xiên hay đề có được k ạ em làm công ty nên ít cầm được điện thoại nên chỉ báo được thôi ạ

Thi tới 5 ngày k chủ quan nhé ae. Vẫn phải giữ vốn. Nay tứ thủ lại về bóng
Rực rỡ quá ct phan bảo ơi! Cuộc thi thì chỉ ít ngày ,hành trình về bờ thì phải dài ngày nên lúc nào cũng giữ sức để về đc bờ!

Các bác cho em xin cách chia vốn đánh ngoài với vì em làm

camr ơn bác đã kéo các ae vào bờ trân trọng thật sự tâm huyết của bác cũng tiện đây bác cho em hỏi cách chia vốn chơi ở ngoài đều 30d 1 con lô không đánh xiên hay đề có được k ạ em làm công ty nên ít cầm được điện thoại nên chỉ báo được thôi ạ
Chơi ngoài k chơi đc do tỉ lệ ăn thấp người ae ah.chơi cả đề nữa k chỉ lô k,người ae tìm hiểu kĩ trước khi chơi ở ngoài nha!

Vẫn tiếc tứ thủ nhỉ :p
Nhưng mà như thế là cũng rực rỡ rồi ah
Chúc mừng CT và anh em .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.