Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 195 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chuẩn quá CT . mình đây bây giờ cb vốn để vào theo CT cũng đc n mình chưa muốn vì chưa học đc cách chơi kiên trì của CT.mình chấp nhận lần này vốn chỉ có 1tr để theo CT học cách chơi.nếu như trước với vốn 1 tr như lần này chắc k vượt quá 2 ngày là mình chơi hết.quyết tâm học theo ct lên đến hôm nay vẫn còn đc gần 1tr mà mình theo cả 3 miền.nhiều vốn k quan trọng bằng cách mình có kế hoạch chắc chắn để vào tiền hàng ngày.rất cảm ơn CT đã dậy cho mình sự kiên trì và chơi có kỷ luật.khi nào thật sự mình cảm thấy sự kỷ luật trong cách chơi của mình đc như CT thì mình sẽ đầu tư theo CT nhiều hơn . chúc CT luôn khỏe mạnh vững lòng tin để giúp đc nhiều ae hơn nữa

Phải rèn luyện tính kỷ luật đã các bạn ạ.chứ k có tính kỷ luật nạp vào bao nhiêu cũng hết ahi

Gỡ đc 200m vốn phải 50tr bạn nhỉ . trước mình nhớ có ng hỏi CT là vốn 50tr theo CT thì bao lâu gỡ đc 200m.ct trả lời là chậm là 4th đỏ thì nhanh hơn
Hồi đó a Bảo chốt cả 4 càng đề nên vốn chơi mỗi ngày là 9 triệu hơn , cần chuẩn bị vốn đi đều 5 ngày tức là vốn tầm 50 triệu. Anh Phan Bảo ở Clb gỉai nhất thì giải nhất ăn đều , Clb 3 càng lô thì lô ăn đều , duy chỉ có bát chốt huyền thoại là cả lô và đề ăn đều. hihi. Hồi a ấy còn ở bát chốt huyền thoại , ăn 4 càng đề đã lắm.

Hồi đó a Bảo chốt cả 4 càng đề nên vốn chơi mỗi ngày là 9 triệu hơn , cần chuẩn bị vốn đi đều 5 ngày tức là vốn tầm 50 triệu. Anh Phan Bảo ở Clb gỉai nhất thì giải nhất ăn đều , Clb 3 càng lô thì lô ăn đều , duy chỉ có bát chốt huyền thoại là cả lô và đề ăn đều. hihi. Hồi a ấy còn ở bát chốt huyền thoại , ăn 4 càng đề đã lắm.
Thời điểm mình mới vào cũng thấy CT ăn 4d nhiều lắm.mình có theo CT đc vài ngày.n lại thôi tự chơi nhiều n chủ yếu mình thua bên xs thế giới.tính ra mình vào đây mới thua tầm 30tr thôi.n vì áp lực trước kia chơi ở ngoài thua nhiều quá lên vào đây cũng có 1 thời điểm căng thẳng chỉ muốn gỡ thật nhanh.càng mong gỡ nhanh càng thua nhanh . bây giờ mới thấy thấm thía lời nói của ct hi.chơi phải có kế hoạch dài hạn

117440

Có ai đánh nguyên lô như mình k. Đầu tháng ổn áp mà 5 ngày nay bắt đầu căng. Chúc ae mình rực rỡ từ h tới cuối tháng
Em cũng đánh mỗi lô.
Nhưng vẫn bình tĩnh bác ơi, rồi sẽ rực rỡ trở lại thôi ạ

Chào a Bảo yêu quý. E vào diễn đàn cũng hơn nửa năm rồi ạ. Cũng dõi theo anh và quý mến a từ hồi a còn ở bát chốt chủ tịch CLB Giải Nhất. Em rất ngưỡng mộ a bởi đức tính kiên trì, nhiệt tình, vui vẻ luôn chia sẻ giúp đỡ mọi người và đặc biệt là cách đi tiền chia vốn tuy đơn giản là đi đều nhưng lại mang lại hiệu quả rất cao và Lâu Dài. Được biết a là một trong những thành viên đầu tiên gia nhập diễn đàn, một huyền thoại đã đóng góp xây dựng rất nhiều cho diễn đàn. Được đông đảo ae biết đến, quý mến và nể phục. Không biết các ae khác cũng đang dõi theo a Bảo có tò mò về Hành Trình của a Bảo từ thủa ban đầu không? Cá nhân mình thì cực kì muốn a Bảo tâm sự, trải lòng về hành trình dài ấy. Hi vọng a Bảo đọc được đôi lời tâm sự này của e nha. Và rất mong được nghe a Tâm sự?
Thân Thương những người anh em♥️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.