Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 90780

anh @PHANBAO ơi ,em theo anh từ mùng 5 đến hôm qua lãi hơn 40 triệu , em đã trả cho chủ nợ.Hôm nay em lại lời hơn 13 triệu anh ạ.Em cảm ơn anh.. 2 Hôm nay anh bắt rất sát song thủ đề a nhỉ?
Bạn tổng hợp được như thế này bảng miền nam và miền trung nữa thì quá tuyệt đối. tks

Gio minh von co 1tr k biet choi kieu gi.nhin ae theo a phan bao ma thay thich thê.chuc ae cung rr hnay nhe

Gio minh von co 1tr k biet choi kieu gi.nhin ae theo a phan bao ma thay thich thê.chuc ae cung rr hnay nhe
1 treiu di lo 1 diem de nam moi dai 2 diem de trng va bac 3 diem cu the ma theo theo.them 8 so 3 càng va tu thu de nua tu thu thi 2k con 8 em 3 cang 1k ok 1 tháng se co lai theo 3d

ANH EM NÀO ĐỒNG Ý VIỆC TÔI SẼ TĂNG CÀNG 4D
THAY VÌ GHÉP 4 CÀNG NHƯ THÔNG THƯỜNG TÔI SẼ GHÉP 5 CÀNG
AE DỒNG Ý THÌ LIKE
CHÚ Ý: AI CÓ VỐN THÌ MỚI CHƠI 4 CÀNG
AI VỐN BÉ THÌ CỨ LÔ - ĐỀ VÀ 3 CÀNG
VÀ CỨ THẾ ĐI ĐỀU MỖI NGÀY, KHÔNG ĐƯỢC CHÃO
Theo cá nhân của em, bác bắt thêm 3d và 4d thêm 1 càng nữa thì đỡ bị lột lưới hơn bác ạ. Cảm ơn bác!

AE THEO TÔI THÌ TÍNH THÁNG, CHƠI MÀ CHỈ NHÌN THẤY HÔM NAY THÌ KHÓ MÀ VỀ BỜ
GIỮ VỐN MÀ ĂN THÔNG LẠI NHƯ TRƯỚC
ÔNG NÀO TẤT TAY THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC
A bão ơi e là fan trung thành cũa anh đây ? A cho e hõi dàn 4d cũa a 1 tuần thông khoãn bao nhui ngày vậy a ? Cãm ơn a chúc a thật nhiều sức khoẽ và may mắn ạ

Theo cá nhân của em, bác bắt thêm 3d và 4d thêm 1 càng nữa thì đỡ bị lột lưới hơn bác ạ. Cảm ơn bác!
Mình chào phan bảo . hiện tại mình là Phan của bạn . và đang Theo phương pháp cũng như nối chơi của bạn .cho mình hỏi với mức vốn 20tr có nên Theo 4 càng ko . hiện tại mình đang vào lô .15đ.đe 25đ. 3 càng 1đ . như vậy bạn thấy đã ổn chưa .

GHÉP SAI RỒI CÒN GÌ NỮA
EM DÒ XEM CÁC SỐ HÀNG TRĂM ĐẾN ĐƠN VỊ XEM CÓ NHƯ KẾT QUẢ MIỀN BẮC K
Ae ai thành thạo . chỉ bạn này vào tạo dan đề .sao chép qua cho nhanh cũng như sẽ chính xác hơn

Bạn tổng hợp được như thế này bảng miền nam và miền trung nữa thì quá tuyệt đối. tks
BẠN NÀY CHỈ CHƠI MIỀN BẮC
MÂY CŨNG MONG CÁC BẠN CHƠI THEO CAO THỦ AI AI CŨNG CÓ THỂ TỰ THỐNG KÊ CHO BẢN THÂN MÌNH NHƯ BẠN NÀY

DÙ BẠN CHƠI THEO AI , CHƠI MÓN GÌ CŨNG CỨ LẬP 1 CÁI BẢNG THEO DÕI VÀ TEST LẠI VÀ THỐNG KÊ CÁC NGÀY BẠN NHÉ. KINH DOANH CŨNG CẦN KẾ TOÁN , MÔN NÀY CŨNG GIỐNG HỆT KINH DOANH !

nay kép lệch các bộ về hết , trừ mỗi 27,72 mọi người ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.