Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐỢT NÀY SONG THỦ ĐỀ VỀ BÓNG NHIỀU QUÁ. CÒN 2 TUẦN AE CỨ PHẢI ĐI ĐỀU
K AI ĐƯỢC NÓNG VỘI
Chào phan bảo . mình vẫn Theo đúng tỉ lệ của bạn . nhưng vì vốn mình có 20tr . Nên vào lô moi con 10₫ đề 18₫ 3cang 1đ . Mong sao ct. Có phong độ ổn định đến tết .ae mình có cái tết đay đu hơn .

TÔI ĐANG TÍNH Ở ẨN.
VỚI MÔN SỐ NÀY CŨNG COI NHƯ ĐẠT ĐƯỢC ÍT THÀNH TỰU
TRỜI CHO AI BIẾT ĐỦ
Vẫn biết ct có áp lực khi lên những con số,tôi giờ đã học được cách vào tiền và cách chơi,ct không trực tiếp cho ae tiền mặt nhưng lại cho bằng những con số đem lại tiền với những người biết chơi theo phương pháp.tôi rất mong ct cố gắng lên số cho ae như tôi và ae khác đang thua có cơ hội gỡ trả đc nợ.mong ct cố giúp đỡ.vì quy tắc của diễn đàn lên ae chỉ biết cảm ơn qua diễn đàn đc thôi k thể cảm ơn theo ct như ngoài đời đc.cảm ơn ct chúc ct luôn mạnh khỏe!

CHÀO CT PHAN BẢO VÀ AE TRÊN DIEN ĐÀN MÌNH THEO DÕI CT PHAN BẢO NHIEU NGÀY QUA NHUNG VÌ HAY ĐUNG NÚI NÀY TRÔNG NÚI NỌ NÊN XA BO VẪN LÀ XA BO CÀY LOTOBET THUA MẤT 300TR NAY KO DÁM CHOI LOTOBET NUA NGUYEN THEO CT PHAN BẢO ĐỂ GO NO DẦN DẦN VẬY,,,,

Chúc bác phan bảo luôn luôn mạnh khỏe và cùng sát cánh với ae . cảm ơn bác

Hôm nay muốn vào dàn 4d quá mà chưa lỡ vào. Vì còn phải quản lý vốn. Mong hôm nay nổ full cả nhà mình ạ. Đêm qua ko vào 27 lôbet có phải còn hơn 9m để vào điểm thoải mái hơn. Chúc cả nhà mình rr nhé.

Sao ko về 33078 lại về 33079, chúc mừng CT @PHANBAO hup 4D, chúc mừng ae đã tin tưởng CT.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.