Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AI MÀ CHẲNG CÓ NGƯỜI THƯƠNG NGƯỜI GHÉT
NGƯỜI ĐỜI CŨNG NÓI AE CHƠI MÓN NÀY ĐÚNG NGHĨA "BẠC" NHƯ CÁI TÊN CỜ BẠC
NHƯNG RIÊNG MÌNH. CHỈ CẦN 10/1000 AE CÒN TIN TƯỞNG VÀ ỦNG HỘ LÀ MÌNH CÒN CỐ GẮNG
Nay anh bận ạ ko thấy anh lên số miền nam

AI MÀ CHẲNG CÓ NGƯỜI THƯƠNG NGƯỜI GHÉT
NGƯỜI ĐỜI CŨNG NÓI AE CHƠI MÓN NÀY ĐÚNG NGHĨA "BẠC" NHƯ CÁI TÊN CỜ BẠC
NHƯNG RIÊNG MÌNH. CHỈ CẦN 10/1000 AE CÒN TIN TƯỞNG VÀ ỦNG HỘ LÀ MÌNH CÒN CỐ GẮNG
Cảm ơn anh em biết anh hết mình vì anh em cảm ơn anh nhiều lắm công ơn của anh ,anh em không biết trả ơn bằng cách nào

Cảm ơn anh em biết anh hết mình vì anh em cảm ơn anh nhiều lắm công ơn của anh ,anh em không biết trả ơn bằng cách nào
Ân Đền Oán Trả người Anh Em ạ , đúng là ko biết phải trả ơn kiểu gì đây, Cuộc Sống mà , nợ tiền có thể trả đc , nợ gì cũng có thể trả đc , nhưng sợ nhất là nợ ân tình mà ko trả đc , đúng là cs sống có kẻ xấu , ng tốt , nhưng mà lúc mình gặp nạn mà có người dìu dắt giúp đỡ như này đúng là nhớ và mang ơn cả đời , đúng là ai giúp mình lúc khó khăn thì mình phải nhớ đấy ng a e à , khắc cốt ghi tâm để mà nhớ sống sao cho trọn nghĩa vẹn tình ,, trc tiên cũng phải cảm ơn các admin diễn đàn, có dd thì mình với có cơ hội biết đến Anh ý và các ct khác ,, admin và các ct trong dd mọi ng tình cảm , giúp đỡ a e tc quá ng ae à ,, nhiều lúc nhìn thấy ae giúp đỡ nhau nthe ngĩ tc mà vui thật đấy ☺? , mong anh em mãi vậy đùm bọc nhau như ae gđ.

ae vững tay lái chiều nay chiên đấu chưa...

93743

NGÀY 2-2-2021

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.