Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NAy tiếc chảy rãi không kịp vào theo anh phan bảo. NAy nổ full 234d. Chúc mừng cả nhà húp.

94686

CẢM ƠN ANH @PHANBAO NHIỀU. EM TRÍCH TẠM 5 TRIỆU LÃI ĐI SẮM SỬA TẾT VÀ MUA QUẦN ÁO CHO TỤI NHỎ Ạ.

Đi tiền bằng 1/10 vốn tôi đi hằng ngày thì các đài nam trung, anh em cần 1tr
Em khó ngủ quá. Giờ này chắc mn ngủ cả rồi. Còn một mình em trong đêm thôi. Em muốn nhờ anh tư vấn giúp em. Nếu giờ em muốn đi đều mỗi dàn 3d của anh mỗi ngày 1k/s tương đương 384k để kiếm đều là 588k. Em muốn gấp thép lên hàng ngày nếu gãy thì theo anh có nên không ạ. Vốn em chuẩn bị cho 5 tay. 1;2;4;8;16. Nếu sang tay thứ 6 chắc là cũng phải vất vả anh a. Theo anh có nên gấp thép kiếm đều 588k mỗi ngày. Cảm ơn anh. Mong hồi đáp tin anh.

Em khó ngủ quá. Giờ này chắc mn ngủ cả rồi. Còn một mình em trong đêm thôi. Em muốn nhờ anh tư vấn giúp em. Nếu giờ em muốn đi đều mỗi dàn 3d của anh mỗi ngày 1k/s tương đương 384k để kiếm đều là 588k. Em muốn gấp thép lên hàng ngày nếu gãy thì theo anh có nên không ạ. Vốn em chuẩn bị cho 5 tay. 1;2;4;8;16. Nếu sang tay thứ 6 chắc là cũng phải vất vả anh a. Theo anh có nên gấp thép kiếm đều 588k mỗi ngày. Cảm ơn anh. Mong hồi đáp tin anh.
Đừng đânhs thế bạn ạ.bạn cứ theo như bác PHAN BẢO Chia đều đánh mỗi thứ 1 ít tháng cũng dc thêm chục củ nữa.đánh chão thế nguy hiểm lắm

Đừng đânhs thế bạn ạ.bạn cứ theo như bác PHAN BẢO Chia đều đánh mỗi thứ 1 ít tháng cũng dc thêm chục củ nữa.đánh chão thế nguy hiểm lắm
Cảm ơn bạn. Theo bạn vẫn chia đều đủ 5 tay hay chia đủ 10 tay đi đều. Qua mình lại ko vào kịp của anh ấy. Mình thì vẫn thích đi đều 3 càng hơn là vào cả lô và đề. 4 càng thì chưa dám vào. Vì liên quan tới vốn. Sợ ko đi đều được.

Anh phan bảo ơi, em chỉ đánh dàn 64s mb có được không ạ, vì em không có vốn nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.