Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào bạn, bạn viết riêng 1 bài cám ơn và kể rõ cách chơi theo cao thủ
Giúp nhiều ae định hướng được cách chơi mà cố gắng về bờ giúp Mây nhé
Bạn vào đây viết ở phần đăng chủ đề mới nha
NGƯỜI VỀ BỜ
Đúng đó viết cách chơi an toàn cho mọi người theo cao thủ về bờ đi thu

chuc mung phan bao nhe /// tuy minh xit het lo nhung van vui vi phan bao van la phan bao... rat tiec vi xa bo qua ko du tien de giu von theo nhu cach cua phan bao da chia von //// mong phan bao giu mai phong do /minh tin 1 ngay minh xe ve bo ngoan muc////

đọc nhiều bình luận mà bức xúc thay cho ct phanbao. ae nên nhớ trước khi muốn kiếm được ra tiền thì hãy học cách chơi và chia vốn. có rất nhiều bài trong diễn đàn đã chia sẻ. ae k nắm vững được thì k nên chơi. khuyên chân thành. Muốn KIẾM TIỀN đến cái tối thiểu là cách học hỏi mà ae cũng lười thì ae nên đi lf công ăn lương cho đỡ đau đâu. XIN LỖI ĐÃ HƠI BỨC XÚC

Đúng thật là nhiều ae lười tìm hiểu quá, tôi chốt số đã chia sẻ rất rõ rồi mà ae vẫn không hình dung ra được cách chia vốn
E thì đang tìm hiểu biên độ lô để ghép lô mỗi ngày với bác trai làm bộ xiên 3-4 bác trai co bí quyết chia sẽ với em để tích luỹ thêm kinh nghiệm bác trai nhé

A PHANBAO cho e hỏi chút ạ... A chốt số mb ở chỗ nào ạ sao e ko lấy đc số ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.