Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 75 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
95759

Năm mới tôi xin chúc tôi thể tdgmsh cũng các ct và các cao thủ cũng ace trong tập đoàn năm mới có sức khỏe mới thành đạt trong cuộc sống hp trong tình yêu Cảm ơn ct người qua đường nhe hôm nay hup rực rỡ miền Bắc cảm ơn ct người qua đường chúc ct luôn khỏe mạnh và hạnh phúc bên gia đình va có phong độ để đưa ae về bờ toi mong ct luôn có phong để nhieu ae bám theo ct cảm ơn ct người qua đường nhieu

Sửa lần cuối:
Mai diễn đàn khóa tài khoản làm sao mới có số đánh đây lo quá anh em ạ

THỜI GIAN GẦN ĐÂY ĐỒNG QUAY ĐỀ LÁO QUÁ
THÔI NGÀY ĐẦU NĂM LẤY VÍA NHẸ LÔ
NGÀY MAI CỐ GẮNG THÊM
Phan bảo cho mình hỏi tôi chỉ chơi tình dàn 4d của bạn liệu ok không vốn tôi 30củ

Cảm ơn anh Phan bảo rất nhiều Khai xuân rực rỡ ,chúc anh và gia đình năm mới luôn mạnh khỏe và hạnh phúc gặp nhiều may mắn

Mà nếu nhỡ không may bị Khoá Tài Khoản thì làm thế nào đây ae. Đầu tháng giờ là đang âm. Nhỡ bị khoá mà lại ăn thông thì đúng là cay ae nhỉ

Mà nếu nhỡ không may bị Khoá Tài Khoản thì làm thế nào đây ae. Đầu tháng giờ là đang âm. Nhỡ bị khoá mà lại ăn thông thì đúng là cay ae nhỉ
phải chịu thôi bác ơi , em cũng lo giống bác , đang âm mà giờ khoá tài khoản lấy 1-2 ngày ma đúng ngày ăn thì khóc mất ạ

Ae nhà mình ơi, từ mai là thanh lọc dần các tài khoản diễn đàn. Nếu ae nào đen bị khoá thì sẽ k xem được số a Bảo chốt. Mk có 1 cách là ae nào chưa bị khoá thì khi nào a Bảo chốt số thì copy rồi đăng lên tường của tài khoản của chính mình. Để ae mà lỡ có bị khoá thì vào diễn đàn vẫn có thể xem được số chốt đó. Chỉ cần đăng trên tường thì k có tài khoản vẫn xem được số chốt. Kb anh Bảo có cách gì hay hơn giúp ae không ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.