Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 76 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
THỜI GIAN GẦN ĐÂY ĐỒNG QUAY ĐỀ LÁO QUÁ
THÔI NGÀY ĐẦU NĂM LẤY VÍA NHẸ LÔ
NGÀY MAI CỐ GẮNG THÊM
E chào a, a ơi từ mai admin bắt đầu tạm khoá tk dd rồi, rất mong a nay lên số cả 3 miền sớm chút ạ, e cảm ơn a

A phan bảo ơi. Giờ e đang nợ gần 300tr mà cứ lãi mẹ để lãi con. Vậy giờ e cần vốn là bao nhiêu và chia ra bao nhiêu ngày thì để theo a hàng tháng e trả được bớt nợ ạ. Thật sự tg vừa e bị stres quá a ạ

A phan bảo ơi. Giờ e đang nợ gần 300tr mà cứ lãi mẹ để lãi con. Vậy giờ e cần vốn là bao nhiêu và chia ra bao nhiêu ngày thì để theo a hàng tháng e trả được bớt nợ ạ. Thật sự tg vừa e bị stres quá a ạ
Mình cung giống bạn hic

Đầu tư 50cu Theo y Trang CT phan bảo kiểu gì cuối thang chẳng có lương

Có vốn chia theo tỷ lệ anh Bảo thôi bạn

Mà nếu nhỡ không may bị Khoá Tài Khoản thì làm thế nào đây ae. Đầu tháng giờ là đang âm. Nhỡ bị khoá mà lại ăn thông thì đúng là cay ae nhỉ
Các anh em cho em hỏi chút. Ad khoá tài khoản là sao ạ. Và vì sao thì bị khoá vậy. Do lâu ko tương tâc hay ntn ạ. Em chưa rõ lắm. Mong ace nào hiểu giải thích giúp em vs

Các anh em cho em hỏi chút. Ad khoá tài khoản là sao ạ. Và vì sao thì bị khoá vậy. Do lâu ko tương tâc hay ntn ạ. Em chưa rõ lắm. Mong ace nào hiểu giải thích giúp em vs
Ae vào phần thông báo của admin là rõ nhất nha. Khoá lại để thanh lọc tài khoản lâu k dùng, tài khoản bán số,.. Nếu tài khoản bthg mà bị khoá chắc chỉ trong ngày là được mở lại thôi ae, thấy 1 số ae bị khoá và được mở lại trong ngày luôn rồi. Ae cx k lo quá. Nếu ngóng mãi chưa thấy mở lại thì kết bạn nhắn tin đến số zalo của admin để được mở lại nhé. Mà lưu ý là bị khoá r thì hãn kết bạn vs admin nhé. Nếu chưa bị khoá mà kb trước là bị phạt khoá mấy ngày đó

Chúc bạn và gđ Nám mới mạnh khỏe vạn phúc vạn lộc vạn bình an luôn chiến thắng đồng .nhé để giúp đỡ nhiều ae vào bờ ,,cảm on b hôm qua theo nhẹ lô 38-29,-92

A @phanba ơi. Giờ e đang nợ gần 300tr mà cứ lãi mẹ để lãi con. Vậy giờ e cần vốn là bao nhiêu và chia ra bao nhiêu ngày thì để theo a hàng tháng e trả được bớt nợ ạ. Thật sự tg vừa e bị stres quá a ạ
Có vốn chia theo tỷ lệ anh Bảo thôi bạn
vâng. Mình cảm ơn bạn

Ae nhà mình ơi, từ mai là thanh lọc dần các tài khoản diễn đàn. Nếu ae nào đen bị khoá thì sẽ k xem được số a Bảo chốt. Mk có 1 cách là ae nào chưa bị khoá thì khi nào a Bảo chốt số thì copy rồi đăng lên tường của tài khoản của chính mình. Để ae mà lỡ có bị khoá thì vào diễn đàn vẫn có thể xem được số chốt đó. Chỉ cần đăng trên tường thì k có tài khoản vẫn xem được số chốt. Kb anh Bảo có cách gì hay hơn giúp ae không ạ
Nếu lách luật, có khi admin bế luôn tôi đi :sleep:

Cập nhật lại cho anh em những chia sẻ của nhiều anh em đang trên đường về bờ trong khoảng thời gian theo mình.

1. THỐNG KÊ PHONG ĐỘ CỦA TÔI

View attachment 95241

2. Cách đi tiền từng hạng mục với số vốn nhỏ

3. Link những bảng thống lê tiền lãi của ae theo tôi

Chuk chu tich nhjeu sk. Mai gju phong do tot de gjup nhjeu a e sa bo som dc ve bo.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.