Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 80 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
96155

THÁNG NÀY NGHỈ TẬN 1 TUẦN , THÔI CẦM HOÀ CŨNG ĐƯỢC ANH EM Ạ.

KO SAO HẾT ANH Ạ. THÁNG NÀY CHỈ CÓ 28 NGÀY MÀ NGHỈ TẾT TẬN 6 NGÀY NÊN XÁC ĐỊNH THÁNG NÀY CẦM HOÀ CŨNG ĐƯỢC ANH Ạ , THÁNG SAU TA LÀM LẠI SAU
Chưa hết tháng mà Bác ơi. Thông nốt 1 tuần từ giờ đến hết tháng là ae lại có lương ngay?

Chưa hết tháng mà Bác ơi. Thông nốt 1 tuần từ giờ đến hết tháng là ae lại có lương ngay?
Em luôn tin anh Bảo mà , nhưng tháng này chỉ 28 ngày và lại nghỉ 6 ngày nên xác định lãi ít thôi bác ạ. Chúng ta năm nay còn tận 10 tháng theo anh Bảo ,hihi

Em luôn tin anh Bảo mà , nhưng tháng này chỉ 28 ngày và lại nghỉ 6 ngày nên xác định lãi ít thôi bác ạ. Chúng ta năm nay còn tận 10 tháng theo anh Bảo ,hihi
E tin là k cần hết năm là Bác đã hết số nợ kia và sẽ dư ra dần dần. Ae ta cùng cố gắng. Miễn là ae k được tham nghe lời a Bảo để giữ được lời lãi???

Ngày nọ,ngày kia nhé ae.Nếu đủ vốn chia ra theo CT là đỡ nhất.AE cứ đọc và tham khảo bảng thống kê của bạn Thu0510 hoặc các bài CT đã chia sẻ ở trang 1.
Mình đã chọn cách chơi thập cẩm của bác phan bảo và đã chuẫn bị vốn cho 5 ngày rồi ạ.minh vốn ít nên cứ bám pp của bác bảo vậy.mỗi ngày vốn là 1342k bạn ạ.hom nay minh đã âm 1342k rùi.cầu trời mai hòa vốn cũng dc

Mình đã chọn cách chơi thập cẩm của bác phan bảo và đã chuẫn bị vốn cho 5 ngày rồi ạ.minh vốn ít nên cứ bám pp của bác bảo vậy.mỗi ngày vốn là 1342k bạn ạ.hom nay minh đã âm 1342k rùi.cầu trời mai hòa vốn cũng dc
Thập cẩm cả lô đề và 3D, nay vẫn ăn dàn đề mà bác. Sao lại âm nguyên vốn thế?

Thập cẩm cả lô đề và 3D, nay vẫn ăn dàn đề mà bác. Sao lại âm nguyên vốn thế?
Thập của bác phan bảo là đánh 3 con lô/8 con xiên quay/6 càng lô
Tỉ lệ là ...8/10/1
3 con lô x8 điểm x 27k/28 xiên x 10 điểm/ 18s 3 càng lô x 23k
Tổng vốn là 1342k
Phương pháp 2 là chơi dàn 64s và 3 càng
Tỉ lệ 10/1

Thập của bác phan bảo là đánh 3 con lô/8 con xiên quay/6 càng lô
Tỉ lệ là ...8/10/1
3 con lô x8 điểm x 27k/28 xiên x 10 điểm/ 18s 3 càng lô x 23k
Tổng vốn là 1342k
Phương pháp 2 là chơi dàn 64s và 3 càng
Tỉ lệ 10/1
lâu nay anh Bảo ko chốt 3 càng lô và xiên quay bạn nhé

a Bảo cũng update thay đổi cho hiệu quả mà ae, chắc phương pháp kia cũ rồi, a Bảo cũng bỏ chốt 3D lô với xiên rồi, bác cứ chơi theo bảng chốt của a Bảo ở bát chốt ấy. Vốn thì chia theo số vốn mình có. Mạnh vốn thì chơi i nguyên như a Bảo, bác THU0510 ý. đi đều là k phải sợ. tháng nào cũng rực rỡ mà

Thường thì mấy giờ anh chốt số lên dd.em biết để xem theo.vì ban ngày em bận làm .kg lên xem thường xuyên dc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.