Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 111 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Rất mong CT vẫn đông hành cùng ae chỉ cần ct còn chốt thì chúng e còn cở hội vào bờ cảm ơn CT rất nhiều vì ae dành hết tâm huyết về những con số em là người ít lên bình luận nhưng luôn tôn trọng và tham biết ơn anh rất nhiều.chuc anh cùng GĐ luôn mạnh khỏe hạnh phúc và thành công

Muốn chỉ là anh em đơn thuần với mọi người, không còn khoảng cách cao thủ hay thành viên haha
Mai vào bát chốt tập đoàn tìm anh phải không.Ở đây còn nhiều ae theo anh
bọn em xin bác.Bác ko hợp vía với a Bảo đâu , nhiều lần rồi chứ có phải 1 đâu ạ.Biết là ích kỉ , nhưng xin bác vì số đông ạ. Vả lại cũng tốt cho chính bác nữa
Thư kí mai hướng dẫn và liên lạc,kết nối ae giúp nhé .Thanks !

Buồn quá rồi a @PHANBAO ạ. Em đang lênh đênh ngoài biển , mãi mới bám thuyền của a về bờ mà giờ anh ko chèo lái nữa thì e và mọi người biết ra sao.Em vừa đọc bài của anh mà ko còn tâm trạng nữa

Khi nào tôi chốt số ở bát tập đoàn xong sẽ gửi link lên tường cá nhân và vào topic này cho anh em
Tham vọng của ae thì muốn ct ở lại.nhưng mỗi cá nhân đều có gia đình riêng tư.ở bát chốt huyền thoại hay ở bát chốt tập đoàn vẫn là Phan Bảo.vẫn tâm huyết,nhiệt tình.sẽ đỡ áp lực nhiều hơn cũng như thời gian cho gđ,mong ct hãy chốt ở bát chốt cho những ae tin mến để theo số về bờ nha!

tặng người AE TTĐ ngày 01/03/2021: 38,83,58,85 đề chạm 8. :ROFLMAO::p. Nói thật bác vẫn phong độ và rất đẳng cấp.

Buồn quá rồi a @PHANBAO ạ. Em đang lênh đênh ngoài biển , mãi mới bám thuyền của a về bờ mà giờ anh ko chèo lái nữa thì e và mọi người biết ra sao.Em vừa đọc bài của anh mà ko còn tâm trạng nữa
Buồn nhưng cá nhân pb còn có kế hoạch riêng mà.ae ta cứ bám ct ở bát chốt nào thì có sao đâu.vẫn là số ct chơi ae ta bám vào.kể cũng có cái lợi người ae ah.một số người chơi k theo pp và vô tổ chức ý thức kém k vào than kêu.còn những ai có duyên biết theo và chơi có pp sẽ k làm phiền ct pb

Có khi làm dân thường lại tốt hơn, chúc bác luôn mạnh khoẻ và vững vàng. Huyền thoại maix là huyền thoại.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.