Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 116 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1. mấy ông ăn nói ngu thế, bao nhiêu người theo anh Bảo? bộ tui theo làm mấy ông chết ah??
2. tôi theo ai quyền của tôi ai cấm
3. sân chơi chung tiền tôi tôi đầu tư, thế hôm nào theo tôi gãy mấy chục củ ai khóc tôi
ít kỷ nhỏ nhen thua là phải
Bạn đầu tư cũng tốt thôi. Nhưng hãy làm cậu bé âm thầm đi, cứ âm thầm mà theo. Mai bạn theo âm thầm thôi nhé, đừng chát là ông theo là được ( mê tín phát thử rực rỡ không )
Thân

1. mấy ông ăn nói ngu thế, bao nhiêu người theo anh Bảo? bộ tui theo làm mấy ông chết ah??
2. tôi theo ai quyền của tôi ai cấm
3. sân chơi chung tiền tôi tôi đầu tư, thế hôm nào theo tôi gãy mấy chục củ ai khóc tôi
ít kỷ nhỏ nhen thua là phải
BÁC CỨ ÂM THẦM THEO THÔI. CHÍNH BÁC HÔM NỌ CŨNG BẢO BÁC KO HỢP RỒI SỐ ĐEN CÒN GÌ.

Thật sự mình nghĩ a Bảo cũng k mong ae ở đây ai xảy ra bất cứ bất hoà gì cả. Ae hãy nghĩ cho cộng đồng cùng ae nhà mình xây dựng 1 sân chơi lành mạnh vui vẻ nhé ae. Sóng to gió lớn chỉ ae vẫn còn người lái thuyền là vui rồi cả nhà ah. Cảm ơn a Phan Bảo

BÁC CỨ ÂM THẦM THEO THÔI. CHÍNH BÁC HÔM NỌ CŨNG BẢO BÁC KO HỢP RỒI SỐ ĐEN CÒN GÌ.
A e đừng sân si nữa.ae như vậy thì làm p bảo buồn đấy.chơi số thì k nói trước được nhưng miệng thì luôn phải nói những từ tích cực may mắn,mỗi ae ta có ý một chút

Thôi anh em đừng nói nặng nhẹ nhau. Thế này đi, bạn đó có vẻ k hợp món đề với mình
Thì mai mình sẽ chốt giải nhất, đã từng là chủ tịch CLB giải nhất tôi cũng có ít nhiều kinh nghiệm
Đề quay láo thì ae ta chơi giải nhất, chắc bạn kia cũng sẽ hợp
Cố lên anh em

A e đừng sân si nữa.ae như vậy thì làm p bảo buồn đấy.chơi số thì k nói trước được nhưng miệng thì luôn phải nói những từ tích cực may mắn,mỗi ae ta có ý một chút
SÂN SI GÌ Ở ĐÂY AE. BÁC ẤY THEO THÌ CỨ ÂM THẦM CŨG DC MÀ. CHÍNH BÁC ẤY CŨG TỰ NHẬN LÀ ĐEN RỒI . CHÚNG TA LÀM THẾ CHO PHONG THUỶ TÍ CÓ LÀM SAO. CÒN THEO ANH BẢO THÌ KO PHẢI LO RỒI

98666

HÔM NAY VẪN LÃI 200K NHÉ ANH EM

Sửa lần cuối:
Thôi anh em đừng nói nặng nhẹ nhau. Thế này đi, bạn đó có vẻ k hợp món đề với mình
Thì mai mình sẽ chốt giải nhất, đã từng là chủ tịch CLB giải nhất tôi cũng có ít nhiều kinh nghiệm
Cố lên anh em
người ae chốt chơi món gì mình theo món đó,đề đuôi đồng nó hay tráo trở ae chơi giải nhất cũng đc,quá ok luôn pb ah.cảm giác mở bát nó vỡ òa cũng phê !

Cố lên anh em
ok a tuyệt quá k hiểu sao mới vào diễn đàn dc nửa tháng cũng theo ct luôn e có niềm tin quản lí vốn tốt sẽ về dc bờ cập bến an toàn

Cố lên anh em
ủng hộ bác đề dạo này quay hơi ảo
a e cố gắng đoàn kết đừng cãi cọ mất đoàn kết ai chả muốn trúng

A PhanBao chốt thêm miền Trung đi A , em thấy anh chốt miền trung rất ổn , em vẩn âm thầm theo miềm trung của a. Thanks A rất nhiều

Cố lên anh em
Chúc anh sức khỏe. chuyên tâm đưa anh em vào bờ. kệ người ta.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.