Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 117 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SÂN SI GÌ Ở ĐÂY AE. BÁC ẤY THEO THÌ CỨ ÂM THẦM CŨG DC MÀ. CHÍNH BÁC ẤY CŨG TỰ NHẬN LÀ ĐEN RỒI . CHÚNG TA LÀM THẾ CHO PHONG THUỶ TÍ CÓ LÀM SAO. CÒN THEO ANH BẢO THÌ KO PHẢI LO RỒI
uh.ae ta cứ theo p bảo để về bờ thôi.một số ít ae chưa biết ý cũng nên rút kinh nghiệm thật,thiếu gì câu nói và lúc cần nói đâu.

Mấy nay cứ thấy 577 ko à, hôm qua ra 2 lô nghĩ nay hết rồi mà giờ nó ra tới 4d, tiếc thật, đang nợ 200tr nếu trúng dc là về bờ rồi
Về bờ là cả quá trình bác ạ , may mắn cũng có nhưng hiếm lắm

Thôi anh em đừng nói nặng nhẹ nhau. Thế này đi, bạn đó có vẻ k hợp món đề với mình
Thì mai mình sẽ chốt giải nhất, đã từng là chủ tịch CLB giải nhất tôi cũng có ít nhiều kinh nghiệm
Đề quay láo thì ae ta chơi giải nhất, chắc bạn kia cũng sẽ hợp
Cố lên anh em
chuẩn đó bác ơi mai chốt thêm giải 1 đi bác. g1 của bác ok mà

Cập nhật lại cho anh em những chia sẻ của nhiều anh em đang trên đường về bờ trong khoảng thời gian theo mình.

1. THỐNG KÊ PHONG ĐỘ CỦA TÔI

View attachment 95241

2. Cách đi tiền từng hạng mục với số vốn nhỏ

3. Link những bảng thống lê tiền lãi của ae theo tôi

Quá rực rỡ rồi anh phan bảo ơi chúc anh khỏe hạnh phúc phong độ của anh là đỉnh nhất rồi

Thôi anh em đừng nói nặng nhẹ nhau. Thế này đi, bạn đó có vẻ k hợp món đề với mình
Thì mai mình sẽ chốt giải nhất, đã từng là chủ tịch CLB giải nhất tôi cũng có ít nhiều kinh nghiệm
Cố lên anh em
Em cũng thích giải nhất em đồng ý luôn

Cố lên anh em
Em cảm ơn anh phan bảo nhé

Mấy ông mấy bà ai theo cứ âm thầm mà theo đi. Dc im thua lên đây kêu lmj. Ai bt theo đâu. Đừng có gây áp lực cho phanbao nữa. Cứ để thuận theo tự nhiên đi.

Cố lên anh em
Mai bác chốt giải nhất thì DB tạm nghỉ ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.