Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 156 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mặc dù lãi cao tăng từng ngày, nhưng mình tuyệt đối không chão hay tất tay. Vì đối với mình giành quán quân không quan trọng.
Quan trọng là với số vốn 20tr đó, anh em có thể chia đều, luôn để cho mình con đường sống, đừng thấy có thêm lãi rồi lại tự ý nâng tiền lên.
Số má không nói trước được điều gì. Nên cứ còn vốn là luôn còn cơ hội chiến thắng đồng.
nay e big hết vốn bay màu a ơi.a chỉ e lỗi đi gỡ 20tr từ 5tr dc k a

Hôm nay làm lại CT nhé.chúc mừng CT đã quay lại nhận thay bác tô hùng.chúc CT và toàn bộ ae rực rỡ trong th mới này

Bác Phanbao giờ chốt ở đâu thế mọi người. Em mới được cấp lại MK. Nên làm phiền mn ạ. E cảm ơn

Mn chỉ cho mình cách vào xem bc của ct phanbao với để mình vào theo ct để về bờ với,mình đang âm 50 củ rồi,mà mấy h ct chốt số vậy

Mn chỉ cho mình cách vào xem bc của ct phanbao với để mình vào theo ct để về bờ với,mình đang âm 50 củ rồi,mà mấy h ct chốt số vậy
Bác Phanbao giờ chốt ở đâu thế mọi người. Em mới được cấp lại MK. Nên làm phiền mn ạ. E cảm ơn
CÁC BẠN TÌM THEO HƯỚNG DẪN NÀY NHÉ

105980

CT hướng dẫn e cách chơi lô ít vốn trà đá hàng ngày thôi . Tổng kết tuần cho có lãi 1 chút

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.