Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 165 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác chỉ e cách chơi cách vào vốn đc k a.e mới vô diễn đàn,mới nạp 300k chơi học hỏi ạ
anh Phan Bảo có ghi mức vào tiền ở dưới số chốt luôn đó bạn , tùy theo vốn mà bạn có thể đánh bằng 1/10 hay 1/3, ... của a ấy. Còn 300k thì có lẽ hơi ít vốn

anh Phan Bảo có ghi mức vào tiền ở dưới số chốt luôn đó bạn , tùy theo vốn mà bạn có thể đánh bằng 1/10 hay 1/3, ... của a ấy. Còn 300k thì có lẽ hơi ít vốn
Mình mới chơi .nên chưa biết bám ai.bám bác phan bảo để học cách.theo b nên theo đc k nhỉ?

hơi đen, đc lô thì xịt đề, đc đề thì xịt lô. hihi

Bác chỉ e cách chơi cách vào vốn đc k a.e mới vô diễn đàn,mới nạp 300k chơi học hỏi ạ
Nạp 300k thì khó theo bạn ah.
Bạn dự phòng cho vốn khoảng 5 khung nhé,
Hoặc vốn hiện tại của bạn có khoảng bao nhiêu thì để mình hướng dẫn tỉ lệ vào tiền theo CT @PHANBAO nhé.

Nạp 300k thì khó theo bạn ah.
Bạn dự phòng cho vốn khoảng 5 khung nhé,
Hoặc vốn hiện tại của bạn có khoảng bao nhiêu thì để mình hướng dẫn tỉ lệ vào tiền theo CT @PHANBAO nhé.
Cảm ơn b.theo bạn theo ctich p.bao mình cần bnhiu vốn ạ.mình đkien k cao vốn ở mức càng thấp càng tốt ạ

Cái này b cứ chịu khó đọc lại từ page 1 thì sẽ rút ra kinh nghiệm cho việc chia vốn. Mỗi ng sẽ có cách chia vốn khác nhau vì ko ai có số vốn giống nhau. Đại loại là thế.
Mình đọc r

Cảm ơn b.theo bạn theo ctich p.bao mình cần bnhiu vốn ạ.mình đkien k cao vốn ở mức càng thấp càng tốt ạ
Thế bạn cần chuẩn bị vốn cho khoảng 5 khung liên tiếp là 10 triệu
Tỷ lệ đi như sau :
Tam lô : 10đ/ con : Chi hết 30 điểm = 810k
Dàn đề 64 số : 15 điểm / 1 số : Tổng chi đề : 64x15 = 960k
Dàn 3 càng đề 384 số : 1điểm/ con : Tổng chi 3D đề : 384k
Tổng cộng chi hết 1 ngày : 810+960+384=2154k
Nếu vốn ít hơn có thể đánh mỗi Tam lô và dàn đề, k đánh 3D đề nữa.
Chúc người anh em may mắn .
Thân.

Thế bạn cần chuẩn bị vốn cho khoảng 5 khung liên tiếp là 10 triệu
Tỷ lệ đi như sau :
Tam lô : 10đ/ con : Chi hết 30 điểm = 810k
Dàn đề 64 số : 15 điểm / 1 số : Tổng chi đề : 64x15 = 960k
Dàn 3 càng đề 384 số : 1điểm/ con : Tổng chi 3D đề : 384k
Tổng cộng chi hết 1 ngày : 810+960+384=2154k
Nếu vốn ít hơn có thể đánh mỗi Tam lô và dàn đề, k đánh 3D đề nữa.
Chúc người anh em may mắn .
Thân.
Cảm ơn bác đã chia sẻ e sẽ cgag ạ

Cảm ơn em phan bảo chúc em và gđ Luôn luôn mạnh khỏe để giúp đỡ được nhiều anh em

Nay đánh 3D theo số lời của cửa hàng 652,657 .Đại lộc chưa về :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.