Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 177 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
EM CÓ THỂ DI VỚI MỨC VỐN NHỎ
LÀM LẠI TỪ CÂY LÚA CHO BÌNH TÂM LẠI
MIỄN LÀ PHẢI HÀNH ĐỘNG, ĐỪNG ĐỢI CHỜ NỮA
Bác bảo ơi mai bác cho ae rr nữa như hqua và hnay nha.ae luôn Theo bác .chúc bác sức khoẻ nhiều ạ

Em đã hiểu cách đi tiền lô của a rồi ai theo a đều riêng tiền lô đax dương e sai lầm mấy hôm toàn đánh btl hnay e đi đều tiền cám ơn a @PHANBAO mong a luôn tâm huyết giúp ae bằng cả tấm lòng em cám ơn a. Giờ chỉ mong theo a đều 1 tháng để gõ đc 10tr
CHƠI TAM LÔ ĐI E, ĐỪNG HAM MỖI CON BẠCH THỦ

Vâng anh! Đã sợ thì không làm mà đã làm thì không được sợ, luôn tin tưởng và ủng hộ anh. Mục tiêu là sớm được vào mục Người Về Bờ viết bài giống như bác @THU0510 ?. Em cảm ơn ạ

CHỐT LÃI BÊN BET HÔM NAY, NGỦ KHỎE
MAI LẠI RỰC RỠ NHÉ ANH EM

110110

CHỐT LÃI BÊN BET HÔM NAY, NGỦ KHỎE
MAI LẠI RỰC RỠ NHÉ ANH EM

View attachment 110110
Chúc mừng bác chúc bác ngủ ngon mai lại rr với tâm thủ lô và dàn đề bất bại. Mai bác chốt tam thu lô sớm giúp em với nha cảm ơn ct

CHƠI TAM LÔ ĐI E, ĐỪNG HAM MỖI CON BẠCH THỦ
Vâng ạ em biết sai rồi Sai thứ 1 là Tham Sai thứ 2 là ko để ý cách a chia vốn... thật sự đến hôm nay e thua e biết vì sao rồii.. 10triệu có thể trong group ko to nhưng đối với em rất quý vì @PHANBAO

Bạn có bnhieeu vốn tất cả vậy?
Mình còn 10trieu mình sẽ làm lại lô 5đ đề 5k khi nào có vốn chơi 3 càng lô sau hoặc tăng lô đề lên. Ai cũng về bờ trả hết nợ 200tr mình có vào chục cứ ăn 3 ngày oẹ gấp 5 lần vì cái tọi con nào cũng muốn đánh thành ra âm nhất định 3 tháng tới sẽ phải có vốn 20triệu và tự tin vào đây cám ơn anh Bảo

Chia sẽ cách chơi đi bạn. Mình mợ 200m 2nam rồi ko gỡ đc á.
Cách chơi của mình là mình chơi y nguyên mức vào tiền của anh @PHANBAO thôi bạn. Cái điều quan trọng muốn theo anh ấy là bắt buộc phải học tính kiên trì . Vốn theo anh ấy là chuẩn bị cho 5 ngày đi đều tiền. Dù kết quả 1 vài ngày có tệ cỡ nào cũng vẫn không được nản lòng mà phải đều bước vì những ngày ăn thông sẽ gỡ được hết và sinh lời.

Cách chơi của mình là mình chơi y nguyên mức vào tiền của anh @PHANBAO thôi bạn. Cái điều quan trọng muốn theo anh ấy là bắt buộc phải học tính kiên trì . Vốn theo anh ấy là chuẩn bị cho 5 ngày đi đều tiền. Dù kết quả 1 vài ngày có tệ cỡ nào cũng vẫn không được nản lòng mà phải đều bước vì những ngày ăn thông sẽ gỡ được hết và sinh lời.
Bạn theo Bao 3 miền hay chỉ miền bắc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.