Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 178 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vâng ạ em biết sai rồi Sai thứ 1 là Tham Sai thứ 2 là ko để ý cách a chia vốn... thật sự đến hôm nay e thua e biết vì sao rồii.. 10triệu có thể trong group ko to nhưng đối với em rất quý vì @PHANBAO
Sai sửa đi người ae,có
LÔ VÀ ĐỀ ĐANG CHÉN ĐƯỢC NHƯ NHAU 10 NGÀY
CÒN 14 NGÀY CỐ GẮNG
Không sao ct phan bảo ah,ae nào mới bám thì cố gắng theo đều nhé!

Còn 14 ngày nữa mong rực rỡ ạ.
Bắt đầu đi theo đúng tỉ lệ của anh từ hôm nay. Vạn sự khởi đầu nan, hôm đầu hơi âm 1 chút ?
Cố gắng lên người ae,tôi đã rèn tính kỉ luật chơi theo với vốn nhỏ nhất 1 tháng,khi rèn được bản lĩnh chơi và kết hợp phương pháp thì đi theo tỷ lệ của ct đã chia ra áp với vốn của mình,đừng thấy ăn mà tăng,gãy mà chão là k được.tôi xác định bám ct phan bảo 2 năm để trả nợ 100tr.nên phải bình tĩnh đi chậm chắc!

Cố gắng lên người ae,tôi đã rèn tính kỉ luật chơi theo với vốn nhỏ nhất 1 tháng,khi rèn được bản lĩnh chơi và kết hợp phương pháp thì đi theo tỷ lệ của ct đã chia ra áp với vốn của mình,đừng thấy ăn mà tăng,gãy mà chão là k được.tôi xác định bám ct phan bảo 2 năm để trả nợ 100tr.nên phải bình tĩnh đi chậm chắc!
Em cảm ơn bác. Em cũng đã xác định phải kiên trì khi theo ct.
Trước chơi bên lotobet, 27 bét, xóc đĩa đã dặn lòng rất nhiều lần phải bình tĩnh, thắng không tham, bại không chão. Nhưng không bao giờ làm được vì lúc thua gần như không kiểm soát được tâm lý. Bao lần máu chó lên còn tất tay luôn nên em cũng đang ôm đống nợ bằng bác đây ạ.
Nhưng giờ quyết tâm không chơi lung tung nữa, 1 ngày vào ghi theo dàn của anh Bảo rồi thoát, tối vào tổng kết thôi. 1 ngày chỉ chơi 1 lần nên thấy đỡ loạn đầu,

Cho em hỏi bác đi vốn mức bao nhiêu mà xác định 2 năm ạ. Em cũng đang nợ bằng bác

Mình còn 10trieu mình sẽ làm lại lô 5đ đề 5k khi nào có vốn chơi 3 càng lô sau hoặc tăng lô đề lên. Ai cũng về bờ trả hết nợ 200tr mình có vào chục cứ ăn 3 ngày oẹ gấp 5 lần vì cái tọi con nào cũng muốn đánh thành ra âm nhất định 3 tháng tới sẽ phải có vốn 20triệu và tự tin vào đây cám ơn anh Bảo
Cứ bình tĩnh bạn hiền k vội đc.nay t thua ít nhug mai sẽ gỡ đc.tin a pbao mà

Em cảm ơn bác. Em cũng đã xác định phải kiên trì khi theo ct.
Trước chơi bên lotobet, 27 bét, xóc đĩa đã dặn lòng rất nhiều lần phải bình tĩnh, thắng không tham, bại không chão. Nhưng không bao giờ làm được vì lúc thua gần như không kiểm soát được tâm lý. Bao lần máu chó lên còn tất tay luôn nên em cũng đang ôm đống nợ bằng bác đây ạ.
Nhưng giờ quyết tâm không chơi lung tung nữa, 1 ngày vào ghi theo dàn của anh Bảo rồi thoát, tối vào tổng kết thôi. 1 ngày chỉ chơi 1 lần nên thấy đỡ loạn đầu,
Ae giống tôi món lô bét quấn lắm,và hay mất kiểm soát bản thân! Tôi thua nhiều do món đó.cảm thấy k có duyên chơi món đó phải cai người ae ah,chứ không mỗi hôm nó hút một chút lại ảnh hưởng tâm lý lại chão mình bắc lấy lại đúng hôm gãy là tèo.tôi phải cai món lô tô bét đấy.

Cho em hỏi bác đi vốn mức bao nhiêu mà xác định 2 năm ạ. Em cũng đang nợ bằng bác
Mình đi như này ae ah.tam lô 30/3 số,đề 15/64 số, càng 1,k 384k tổng 2154 k.đi đều vừa vốn của mình.ae cứ tập chơi đúng kỉ luật một tháng để thấy kết quả.

Con thuyền được chèo lái bằng một vị thuyền trưởng vĩ đại thì mọi sóng gió chỉ là thử thách mà thôi

Mấy anh em cho mình hỏi cao thủ phan bảo hay chốt Mb ở mục nào vậy ạ

Nếu đi theo tỷ lệ và fulll bảng đề của tôi thì vốn mỗi ngày là 9tr hơn. Tính ra ae phải có 50tr vốn trong tay để đi đều cho 5 ngày. Thì trong 5 tháng ae sẽ hết số nợ 200tr. Hoặc có thể chỉ 3-4 tháng
Full bảng 9tr này là cho cả 3 miền hay chỉ mỗi mb đã 9tr rồi thưa cao thủ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.