Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 181 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác chỉ giúp cách kiếm 2t/ngày với
Nói thì có vẻ dễ. Làm mới khó. 2tr 1 ngày k phải số tiền nhỏ đâu người anh em ạ. Bình tĩnh và bám lấy 1 cao thủ. Đi gỡ tâm lí làm sao bằng người ta dk. Học cao thủ Phan Bảo cách chia vốn.

bình tĩnh anh chị em.cuối tháng mới là tổng kết,chúc chủ tịch sức khở và luôn bình an lái con thuyền cập bến an toàn

Tất nhiên là phải bình tĩnh. K chia vốn ra thì Đồng vụt cho ba côn thì đã tèo r. Ý t muốn nói là hãy trân trọng số vốn mình có.

111077

TỔNG ÂM CHƯA NỔI 1 TAY MÀ ANH EM. THÁNG 1 TÔI THEO CÓ HÔM TRẮNG BẢNG 1 HÔM LÀ ÂM HƠN 9 TRIỆU , RỒI SAU ĐÓ VẪN DƯƠNG THÔI ANH EM

Bác chỉ giúp cách kiếm 2t/ngày với
Mình chỉ nói phương pháp còn cầu kèo cũng không quan trọng lắm
Thứ nhất bạn nên chia vốn bác ra thành 10 phần hoặc 15 phần vẫn ok để hôm nào xui còn có cái mà gỡ
Thứ hai tâm lí phải bình tĩnh và kiên nhẫn
Thứ ba là cách đi tiền, ưu tiên đi đều tiền giống như a Phan bảo là ok, nó sẽ giúp bạn bình tĩnh và thoát chết trong hợp bạn gặp bệt mà bẻ cầu
Thứ tư theo mình thì chơi rồng hổ , tài xỉu , chẵn lẽ , kết hợp hàng số nữa là được, cầu kèo bạn tham khảo trên diễn đàn
Và cuối cùng quan trọng nhất là phải kỉ luật, đừng THAM, đủ chỉ tiêu là nghỉ,rướn thêm tí nữa có khi đi luôn đấy
Chúc bạn may mắn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.