Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 184 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CÒN 5 NGÀY ĐỂ LẬT NGƯỢC THẾ TRẬN, CỐ GẮNG NHÉ ANH EM
THÁNG NÀY ÂM Ỡ CHỖ 3 CÀNG ĐỀ HƠI NHIỀU
AE NÀO CHƠI CHỈ LÔ LẪN ĐỀ THÌ CŨNG ĐỠ HƠN
[/QUOTE]
Không biết có nhiều ae nào chỉ theo món đề với 3 càng đề k? Mong 5 Ngày Cuối ăn full sạch bảng đặc biệt là 3 càng đề♥️

Không biết có nhiều ae nào chỉ theo món đề với 3 càng đề k? Mong 5 Ngày Cuối ăn full sạch bảng đặc biệt là 3 càng đề♥
[/QUOTE]
b theo mỗi 2D với 3D đề thì tháng nay âm cũng sâu, nên chia tỷ lệ làm sao để theo hết thì nthe có lỗ thì lỗ cũng ít b ạ

Không biết có nhiều ae nào chỉ theo món đề với 3 càng đề k? Mong 5 Ngày Cuối ăn full sạch bảng đặc biệt là 3 càng đề♥
b theo mỗi 2D với 3D đề thì tháng nay âm cũng sâu, nên chia tỷ lệ làm sao để theo hết thì nthe có lỗ thì lỗ cũng ít b ạ
[/QUOTE]
chắc trong sự Nghiệp lô đề a Bảo. Tháng này là đầu tiên mà môn Đề, 3 càng Đề lại âm sâu như vậy. Đề đóm càng ngày quay càng khó, chứ dây đen chắc 5-7 ngày là căng. Chúc ae tháng Mới sẽ lấy lại tháng này

Phương châm lãi cộng dồn tháng,như tháng trước lãi lô,lãi càng và âm đề nhưng tổng vẫn lãi.lấy mốc một tháng để biết lỗ lãi ra sao,tháng này đề quay quá ảo nên khó khắn,mong rằng từ giờ trở đi ae ta sẽ rực rỡ!

Huyền thoại vẫn gắn liền tên của ct. Mh lúc nào cũng theo ct chưa bjo nản lòng

chắc trong sự Nghiệp lô đề a Bảo. Tháng này là đầu tiên mà môn Đề, 3 càng Đề lại âm sâu như vậy. Đề đóm càng ngày quay càng khó, chứ dây đen chắc 5-7 ngày là căng. Chúc ae tháng Mới sẽ lấy lại tháng này
[/QUOTE]
Cố lên anh em.Theo đều anh ấy 1-2 tháng thì ko có thua đâu , chỉ lãi thôi.Cứ chuẩn bị vốn 5 tay.

Cố lên anh em.Theo đều anh ấy 1-2 tháng thì ko có thua đâu , chỉ lãi thôi.Cứ chuẩn bị vốn 5 tay.
[/QUOTE]
ok ae, phương pháp thì chuẩn đi đều thấy rất là yên tâm. Nhưng thực tế 2 tháng liền môn Đề đều bị âm, không biết là do gì nữa, Hay chăng môn đề đã dần k còn phù hợp nhỉ. quay ảo quá ấy

Đẳng cấp của a Bảo thì k phải bàn rồi, nhớ k nhầm thì có giai đoạn thông đề tận 28 ngày liên tiếp. Có khi nào thời gian tới a Bảo sẽ nghiên cứu và đưa ra thêm những phương án mới tích cực, phù hợp và hiệu quả hơn k nhỉ. Ae nhà mình vào bàn luận xem sao, đấy là ý kiến riêng của mình về riêng món Đề và 3 càng đề thôi nha. Còn môn lô vẫn cứ là OK

Phương châm lãi cộng dồn tháng,như tháng trước lãi lô,lãi càng và âm đề nhưng tổng vẫn lãi.lấy mốc một tháng để biết lỗ lãi ra sao,tháng này đề quay quá ảo nên khó khắn,mong rằng từ giờ trở đi ae ta sẽ rực rỡ!
Ok ae, đang có những ý kiến về môn đề, vì nó là 2 tháng liền luôn ấy

Ok ae, đang có những ý kiến về môn đề, vì nó là 2 tháng liền luôn ấy
Không có tháng nào thông đến 28 ngày người ae ah! Mình nhớ k rõ lắm lúc phong độ ăn 26/30 ngày thì phải.ct phan bảo là người luôn tìm tòi và nghiên cứu nát óc chứ có phải k đâu ae,trách nhiệm và tận tụy với ae,ai cũng muốn số trúng để vui vẻ xong đề nó ảo về kép liên tục nên chạm sẽ khó khăn.ae ta cảm nhận lúc nào ct đang đỏ món gì thì bám mạnh món kia đen thì hạ chút,tôi theo ct phan bảo mấy tháng nên cảm nhận đc.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.