Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 186 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cả 2 ad Tiểu Mây nha. Lô mk biết là ok mà. chỉ là khi theo môn đề, 3 càng đề 1, 2 tháng dòng dã ấy, kiểu cảm giác nó oải, cũng có tâm lý, giờ cuối tháng r nó vẫn k thuận nên muốn lên chia sẻ tâm sự than thở với ae chút thôi . Có gì k đúng mong các ae bỏ qua
Cố lên em, rồi sẽ đến thời kì của đề thôi

hồi ấy ăn 4 càng đề như cơm bữa, và nó cũng là phần lãi cao nhất. Hình như a Bảo phải chốt cả 4 càng thì 2D, 3D nó mới thi nhau ăn thông:D:p
Chơi 4 càng mà đề không ăn thì âm hơi nặng, nên anh đang cân nhắc tìm cầu thông

Dạ em theo anh Bảo mình Lô nên em xin hỏi cách chia vốn!! Em tính gấp chảo ạ

Chơi 4 càng mà đề không ăn thì âm hơi nặng, nên anh đang cân nhắc tìm cầu thông
bình thường trước giờ tháng nào a cũng chốt 4D ấy, mà chắc tháng này a biết trước Đề đóm k ổn nên a tạm bỏ phải k, chứ với tỷ lệ này tháng ăn 2-4 nháy 4D đề thì âm nặng lắm.

Nhưng anh em cứ để ý nha, anh Bảo vào clb giải nhất là giải nhất rực rỡ , vào clb 3 càng lô là lô rực rỡ , vào bát chốt huyền thoại là cả lô lẫn đề rực rỡ,hihi.
Thế có khi bảo A quay trở lại bát chốt Huyền thoại

Đề tháng 3 ăn 18 ngày a Bảo ơi, Lô thì vẫn bon ý e chỉ đang góp ý về món đề thôi a ạ
Cố gắng người ae! Quay gần 2 tháng hơn 10 lần về kép sắc suất ăn chạm nó khó ăn,ae lựa bám vào để qua lúc khó khăn mà về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.