Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 191 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tháng này quá rực rỡ rồi thông lô ăn tứ thủ quá ấm

Lưu ý dành riêng cho sếp nào chỉ theo lô thì nên hạ điểm đi nhé lãi thế ổn rồi

115891

A phan bảo oi ! Em dang thua 200m rồi ! Gio em còn vốn 50m a chia sẻ giúp em tỷ lệ vào tiền của miền nam mb ! Mong a giúp đỡ ! Cám ơn anh nhiều
Tỷ lệ thì ct chia sẻ nhiều rồi mà b ..... nếu b thực sự muốn vào bờ thì như ng ta nói là nên bỏ thời gian ra nghiên cứu các chỉ dẫn của ct xem lại cách chia vốn rôi quan trọng là cứ từ từ chơi theo đúng pp chứ đừng nay thấy ct này rr mai theo ng ta đen là dễ loạn số lắm

Tỷ lệ thì ct chia sẻ nhiều rồi mà b ..... nếu b thực sự muốn vào bờ thì như ng ta nói là nên bỏ thời gian ra nghiên cứu các chỉ dẫn của ct xem lại cách chia vốn rôi quan trọng là cứ từ từ chơi theo đúng pp chứ đừng nay thấy ct này rr mai theo ng ta đen là dễ loạn số lắm
Vốn 50m thì cư đi đung theo bài chốt của CT @PHANBAO là ok
Ngoài ra bạn có thể theo thêm CT @NIEMTIN678 vs @DONGPHAM86 chốt rất khet tiếng diễn đàn luôn đó.
Chúc bạn may mắn và sớm trả được số nợ trên .

A phan bảo oi ! Em dang thua 200m rồi ! Gio em còn vốn 50m a chia sẻ giúp em tỷ lệ vào tiền của miền nam mb ! Mong a giúp đỡ ! Cám ơn anh nhiều
Vốn 1 ngày theo CT @PHANBAO là khoảng 6tr, bạn chuẩn bị vốn cho khoảng 4-5 ngày : Tổng 25-30M
Hiện bạn có vốn 50M vẫn có thể theo thêm được 1 cao thủ nữa , Bạn có thể tham khảo của CT @NIEMTIN678 hoặc @DONGPHAM86 cũng rất Ok đó.
Chúc bạn sớm thành công.

Vốn 1 ngày theo CT @PHANBAO là khoảng 6tr, bạn chuẩn bị vốn cho khoảng 4-5 ngày : Tổng 25-30M
Hiện bạn có vốn 50M vẫn có thể theo thêm được 1 cao thủ nữa , Bạn có thể tham khảo của CT @NIEMTIN678 hoặc @DONGPHAM86 cũng rất Ok đó.
Chúc bạn sớm thành công.
1 ngày 6tr là chỉ riêng miền bắc hay cả 3 miền thế bác , nay e mới vài topic của bác PB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.