Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 201 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đến hôm nay là lô song thủ tạch 7 ngày thông rùi. Mong ngày mai cắt chuỗi ngày đen

Hôm nay như thế này là huề tiền hi.có mất đồng nào đâu . nếu ai theo cả 3 miền

Tiếc miền Trung cặp 17,71 ra 5 nháy thì phải

Những ae nợ nần mới nóng ruột thôi còn ae nào ko nợ có vốn vài chục theo ct đều ko bao giờ sợ thua .

sếp ơim. xem thế nào cứu em với. em mới vào diễn đàn dc 2 tuần nay. em vào xem lịch sử anh chốt lô miền bắc tháng nào cũng ăn 27 nháy trở lên. em mới theo a dc gần tuần nay. mà đen quá. xịt suốt. hay tại số em đen. annh PHANBAO ơi.
Em chơi tam lô hay chỉ song thủ lô

Sao lại chỉ chơi 2 con lô rồi vào đây than trách thế người ae, cá nhân tôi còn chơi tam lô mà ae đi song thủ à
Em thì theo đều tam lô 20đ/ngày. Nhưng từ đầu năm đến nay lần này là đầu tiên dây đen song thủ tới 7 ngày thôi anh. Thống kê vậy chứ vẫn tin tưởng theo ct mình chọn mà

Em thì theo đều tam lô 20đ/ngày. Nhưng từ đầu năm đến nay lần này là đầu tiên dây đen song thủ tới 7 ngày thôi anh. Thống kê vậy chứ vẫn tin tưởng theo ct mình chọn mà
uh anh thì k phân biệt song thủ hay bạch thủ, chỉ thống kê lô
Hiện thì mới được 9 nháy/13 ngày

Mình theo tam lô 5 ngày thì xịt 5, may cũng chia vốn đủ 10 tay, hi vọng kiên trì đến cuối tháng sẽ ổn

ANH EM THEO CAO THỦ BAO NĂM RỒI, CÓ MẤY NGÀY MÀ HỐT LÊN THẾ
CHƠI SỐ PHẢI NHÌN XA TRÔNG RỘNG LÊN
TỐI PHANBAO CHƠI BET CÙNG ANH KHÔNG NHỈ
Mai a Bảo lại chốt ngay con bạch thủ 3 càng đề với dăm nháy lô là ngon ngay a Huấn nhỉ???. Nay a Bảo chốt bạch thủ 334 hơi tiếc. Về 334 thì ngon a ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.