Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 202 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai a Bảo lại chốt ngay con bạch thủ 3 càng đề với dăm nháy lô là ngon ngay a Huấn nhỉ???. Nay a Bảo chốt bạch thủ 334 hơi tiếc. Về 334 thì ngon a ạ?
Anh lâu nay tập trung chiến bet, miền bắc làm cao thủ chốt số hơi mệt haha, ae thương hiểu cho không nói gì.
Đa phần anh em ăn thì im, thua tí thì ..... :censored:

Anh lâu nay tập trung chiến bet, miền bắc làm cao thủ chốt số hơi mệt haha, ae thương hiểu cho không nói gì.
Đa phần anh em ăn thì im, thua tí thì ..... :censored:
A Bảo vẫn cứ là uy tín. Đa số là 1 vài ae họ mới theo nên chưa hiểu hết. Mới gặp dây đen nên ae họ cx suốt ruột a ạ?

ANH EM THEO CAO THỦ BAO NĂM RỒI, CÓ MẤY NGÀY MÀ HỐT LÊN THẾ
CHƠI SỐ PHẢI NHÌN XA TRÔNG RỘNG LÊN
TỐI PHANBAO CHƠI BET CÙNG ANH KHÔNG NHỈ
Lâu lắm rồi mới thấy CT huanhoahon.dạo này CT đã đỡ bận cv chưa

Mình theo lô miền bắc cùng CT Phan Bảo trượt mấy hôm buồn quá. Mong ngày mai rực rỡ, cố lên CT ơi, rất tin tưởng vào CT, mai cầu đẹp báo lại để ae vào hơn gỡ lại nhé???

@PHANBAO a ơi e am 200 triệu do chơi lôtbet rồi giờ vốn có 20t thôi định chia vốn dánh 3d mỗi ngày 3 điểm dc không a hay chơi kiểu gì để về bờ bây giờ a..

M may có ng nhà xin rồi k sao còn k bị phạt ,truy tố ,ngồi tù 3_7 năm ý dựa vào số tiền m chuyển nhiều hay ít

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.