Cầu MB - CHƠI GIẢI 7 - PHÂN TÍCH LỜI LÃI VÀ CÁCH VÀO TIỀN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CHƠI GIẢI 7 - PHÂN TÍCH LỜI LÃI VÀ CÁCH VÀO TIỀN

Em vốn 50tr thì chia Vốn chơi như nào CT Bão chia sẻ giúp với.!

mình thấy ngộ không gãy liền 4 ngày rồi đó
Sao lại gãy ae? Bữa h đang ăn.Toàn 2 nháy đấy chứ??
49990

Hiện tại anh em đang quan tâm ĐÁNH ĐẦU (GIẢI 7) nhưng chưa biết cách vào tiền, chão tiền.
Đây là bảng mô phỏng tiền vốn cơ bản. Anh em nào có bao nhiêu vốn cứ bình luận tôi sẽ chọn và tư vấn cách vào tiền cho phù hợp

Em không hiểu lắm . Mới vào nghề ad có bạn nào zalo hướng dẫn đc không ạ

?SỰ KIỆN THÁNG 8️?
CAO THỦ BẠCH THỦ LÔ

Link chi tiết => https://caothusohoc.com/threads/cao-thu-bach-thu-lo-thang-8.17420/

⏰Thời gian tổ chức:
  • Nhận đăng ký dự thi : Từ ngày 10/08/2020 đến hết ngày 15/08/2020 (Gồm 6 ngày đăng ký dự thi).
? Giải thưởng:
  • Thành viên tham gia dự thi sẽ được duyệt lên VIP MEMBER.
  • Cao giành giải Nhất Nhì có cơ hội tham gia cuộc thi Cao Thủ Thách Đấu để trở thành Cao Thủ Top 1, Top 2.
  • Tổng giá trị giải thưởng 15.000.000 VNĐ (15 triệu đồng).
  • Dưới 350 thành viên tham gia sự kiện - tất cả giải thưởng còn 50% giá trị.
=> 1 Giải Nhất - Giải thưởng 7.000.000 VNĐ.
=> 1 Giải Nhì - Giải thưởng 3.000.000 VNĐ.
=> 2 Giải Ba - Giải thưởng 1.000.000 VNĐ.

• Đăc biệt những giải thưởng không áp dụng luật dưới 350 thành viên đăng ký tham gia.
  • Những cao thủ dự thi đầy đủ 14 ngày đạt 14 điểm trở lên sẽ được nhận thêm 500.000 vnđ.
  • Và còn nhiều giải thưởng hấp dẫn khác.
  • Nhanh tay đăng ký dự thi để được giải đáp thắc mắc về sự kiện

E có vốn 4tr thì cách vào tiền ntn hợp lý xin ad chỉ giúp

CT ơi e kiểm thử đầu T7 giải 3.5 chạy rất đều. Nếu theo đúng giải 3.7 mai C2. Cảm ơn chủ tịch. E mới bắt đầu chơi trải nghiệm chỉ dám đầu tư đúng bài CT đã hướng dẫn 1.5.22k nhiều lúc phòng gẫy còn có vốn chão lên nữa.

Cảm nhận ăn 3d,4d đã thấy vui vô cùng, giờ giải 7 nháy nữa quá tuyệt vời không mấy mà thuyền cập bến. Cảm ơn các Chủ tịch đã chia sẻ

Xin chào cả nhà, em là thành viên mới, mong ae chỉ bảo, em thích lô khung 2 ngày, bác nào có cầu ổn cho em tham khảo ạ